Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xây dựng phim tài liệu chính luận bằng tiến dân tộc trong thực hiện các cơ chế chính sách bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/11/2019 14:56
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc kinh phí Chương trình mục tiêu phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2019 của Văn phòng Ban Chỉ đạo nhà nước về Chương trình mục tiêu phát triển Lâm nghiệp bền vững giai đoạn 2019-2020 của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với 1 gói thầu.
18/11/2019 11:09
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Xây dựng phim tài liệu chính luận bằng tiếng dân tộc Tày, Nùng Lồng gép CT giảm nghèo trong đồng bào DTTS với bảo vệ, phát triển rừng và xây dựng nông thôn mới của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/11/2018 11:14
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch triển khai các hoạt động bảo vệ và phát triển rừng năm 2018 của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với 1 gói thầu.
14/11/2018 11:09
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Xây dựng phim tài liệu chính luận bằng tiếng Mông Giới thiệu một số kinh nghiệm, các gương điển hình là DTTS trong lĩnh vực bảo vệ và phát triển rừng của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/05/2018 15:45
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch triển khai các hoạt động bảo vệ và phát triển rừng năm 2018 của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với 1 gói thầu.
30/05/2018 15:34
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Chương trình khoa học và công nghệ cấp quốc gia giai đoạn 2016-2020, CTDT/16-20 của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với 1 gói thầu.
28/11/2016 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban Dân tộc đăng tải TBMT Hỗ trợ xây dựng phim tài liệu chính luận bằng tiến dân tộc trong thực hiện các cơ chế chính sách bảo vệ rừng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/11/2019 14:56
Ủy ban Dân tộc đăng tải TBMT Dự án Đầu tư xây dựng Khu đô thị mới Tây Phù Vân (đã qua sơ tuyển) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/11/2019 14:56
Ủy ban Dân tộc đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc kinh phí Chương trình mục tiêu phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2019 của Văn phòng Ban Chỉ đạo nhà nước về Chương trình mục tiêu phát triển Lâm nghiệp bền vững giai đoạn 2019-2020 với 1 gói thầu.
18/11/2019 11:09
Ủy ban Dân tộc đăng tải TBMT Xây dựng phim tài liệu chính luận bằng tiếng dân tộc Tày, Nùng Lồng gép CT giảm nghèo trong đồng bào DTTS với bảo vệ, phát triển rừng và xây dựng nông thôn mới theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/11/2018 11:14
Ủy ban Dân tộc đăng tải KHLCNT Kế hoạch triển khai các hoạt động bảo vệ và phát triển rừng năm 2018 với 1 gói thầu.
14/11/2018 11:09
Ủy ban Dân tộc đăng tải TBMT Xây dựng phim tài liệu chính luận bằng tiếng Mông Giới thiệu một số kinh nghiệm, các gương điển hình là DTTS trong lĩnh vực bảo vệ và phát triển rừng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/05/2018 15:45
Ủy ban Dân tộc đăng tải KHLCNT Kế hoạch triển khai các hoạt động bảo vệ và phát triển rừng năm 2018 với 1 gói thầu.
30/05/2018 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xây dựng phim tài liệu chính luận bằng tiến dân tộc trong thực hiện các cơ chế chính sách bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/11/2019 14:56
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc kinh phí Chương trình mục tiêu phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2019 của Văn phòng Ban Chỉ đạo nhà nước về Chương trình mục tiêu phát triển Lâm nghiệp bền vững giai đoạn 2019-2020 của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với 1 gói thầu.
18/11/2019 11:09
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Xây dựng phim tài liệu chính luận bằng tiếng dân tộc Tày, Nùng Lồng gép CT giảm nghèo trong đồng bào DTTS với bảo vệ, phát triển rừng và xây dựng nông thôn mới của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/11/2018 11:14
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch triển khai các hoạt động bảo vệ và phát triển rừng năm 2018 của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với 1 gói thầu.
14/11/2018 11:09
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Xây dựng phim tài liệu chính luận bằng tiếng Mông Giới thiệu một số kinh nghiệm, các gương điển hình là DTTS trong lĩnh vực bảo vệ và phát triển rừng của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/05/2018 15:45
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch triển khai các hoạt động bảo vệ và phát triển rừng năm 2018 của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với 1 gói thầu.
30/05/2018 15:34
Bên mời thầu Ủy ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Chương trình khoa học và công nghệ cấp quốc gia giai đoạn 2016-2020, CTDT/16-20 của chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc với 1 gói thầu.
28/11/2016 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban Dân tộc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Và một khi bạn giác ngộ, bạn sẽ giác ngộ vĩnh viễn. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh