Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.001.115.657 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.839.372.819 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.001.115.657 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.839.372.819 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản hệ thống thiết bị truyền thanh IP công nghệ thông tin - viễn thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/11/2023 15:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG THU
22/05/2023 21:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI DŨNG TUYẾT
15/12/2022 18:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG
15/12/2022 17:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/11/2022 15:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2022 15:57
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường Bế Văn Đàn.
12/11/2022 09:09
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường Bình Nhâm 19 (đoạn tiếp giáp đường Cách Mạng Tháng Tám đến Cầu Lớn).
11/11/2022 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/10/2021 15:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa đường Bình Nhâm 32 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM với 4 gói thầu.
07/06/2021 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH NHÂM là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nền văn minh bắt đầu với trật tự, phát triển với tự do, và chết cùng sự hỗn loạn. "
Will Durant
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh