Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 15:58 15/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường Bình Nhâm 19 (đoạn tiếp giáp đường Cách Mạng Tháng Tám đến Cầu Lớn)
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Thuận An - bổ sung có mục tiêu cho đơn vị qua kế hoạch đầu tư công xã phường 2022-2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 25/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
312/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2022 15:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Bình Nhâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:57 15/11/2022
đến
16:00 25/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 25/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
128.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/11/2022 (25/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Nguyễn Minh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số B9/14, khu dân cư Thuận Giao, khu phố Bình Thuận 2, Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Dịch vụ Đại Thành Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 85/17 tổ 7, khu phố 6, phường Phú Hòa, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
3 Phòng Quản lý đô thị thành phố Thuận An Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Nguyễn Trãi, khu phố Nguyễn Trãi, phường Lái Thiêu, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
4 Công ty TNHH Tư vấn Quản lý Xây dựng Sài Gòn Tư vấn lập E-HSMT Số 2 đường số 9, khu phố 5, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 144 đường số 16, khu đô thị Vạn Phúc, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Quản lý Xây dựng Sài Gòn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2 đường số 9, khu phố 5, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
7 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 144 đường số 16, khu đô thị Vạn Phúc, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MẶT ĐƯỜNG - Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm
15
cây
2
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 40cm
15
gốc cây
3
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
0.208
100m
4
Đào bỏ mặt đường nhựa, chiều dày <=10cm
195.03
m2
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,6m3, đất cấp IV
0.4876
100m3
6
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
3.2692
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
3.2692
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
3.2692
100m3/1km
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.6241
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.6241
100m3/1km
11
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.7454
100m3
12
Cung cấp đất C3 (sỏi đỏ)
660.09
m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
5.2741
100m3
14
Rải lưới địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
2.0314
100m2
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
3.6253
100m3
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3.3465
100m3
17
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
25.7313
100m2
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
25.7313
100m2
19
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
25.7313
100m2
20
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4 cm
25.7313
100m2
21
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 10 tấn
6.159
100tấn
22
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1km tiếp theo, ôtô tự đổ 10 tấn
6.159
100tấn
23
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
25.2
m2
24
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
143.99
m2
25
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.52
m3
26
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.51
m3
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.0958
100m2
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.11
m3
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
0.93
m3
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép D<10mm
0.0021
tấn
31
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công vỏ bao che
0.0727
tấn
32
Cung cấp bulong Þ20 L=500
28
cái
33
Cung cấp trụ biển báo phản quang, sắt ống phi 90mm, dày 1.4mm
20.85
md
34
Cung cấp biển báo phản quang, loại tròn đường kính 70 cm dày 1,2mm
1
cái
35
Cung cấp biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm dày 1,2mm
8
cái
36
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển vuông 40x75 cm, dày 1,2mm
1
cái
37
PHẦN VỈA HÈ - Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
66.21
m3
38
Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng, vữa XM mác 100
11.14
m3
39
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
6.5237
100m2
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
106.31
m3
41
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.8318
100m3
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
140.91
m3
43
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 100 (gạch Terazo)
1386.89
m2
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép D<10mm
0.3724
tấn
45
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
1.794
100m2
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
13.46
m3
47
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng tự chèn, chiều dày 5,5cm
62.4
m2
48
NÂNG KÈ - Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=15cm
162
1 lỗ khoan
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép D=10mm, chiều cao <= 6m
0.7062
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép D=12-18mm, chiều cao <= 6m
0.0577
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 190

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây