Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.611.802 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.273.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.611.802 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.273.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải TBMT Xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông công trình Hạ tầng kỹ thuật khu trung tâm thành phố Thái Bình tại phường Lê Hồng Phong và phường Bồ Xuyên, thành phố Thái Bình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 17:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu phục vụ thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Khu trung tâm thành phố tại phường Lê Hồng Phong và Phường Bồ Xuyên, thành phố Thái Bình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình với 6 gói thầu.
27/08/2026 18:58
Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật Khu trung tâm thành phố tại phường Lê Hồng Phong và Phường Bồ Xuyên, thành phố Thái Bình.
27/08/2026 18:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải KHLCNT KHLCNT thực hiện các gói thầu thuộc dự toán xử lý chất thải đang lưu giữ tại Nhà máy xử lý rác thải sinh hoạt thành phố Thái Bình (cũ), phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình với 5 gói thầu.
23/07/2026 18:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu Tư vấn bước lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Xây dựng mới nhà hiệu bộ, nhà bếp ăn và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non 1/6 - Lê Hồng Phong, phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình với 5 gói thầu.
23/07/2026 16:01
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 22: Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu Đo đạc bổ sung bản đồ địa chính (phần bổ sung hạng mục công trình) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
03/12/2025 07:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Tư vấn Đo đạc bổ sung bản đồ địa chính (phần bổ sung hạng mục công trình) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUY HOẠCH VÀ XÂY DỰNG MINH PHƯƠNG
03/12/2025 07:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu bổ sung cho công tác đo đạc bản đồ địa chính thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình: Đường
cứu hộ, cứu nạn qua xã Tân Phong, huyện Vũ Thư, đoạn từ đường tỉnh 454 đường 223 cũ) đến đê sông Trà Lý của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình với 2 gói thầu.
03/12/2025 07:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19 Tư vấn cắm mốc ranh giới ngoài thực địa (phần bổ sung hạng mục công trình) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUY HOẠCH VÀ XÂY DỰNG MINH PHƯƠNG
10/11/2025 13:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải KHLCNT KHLCNT một số gói thầu bổ sung hạng mục thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình Đường cứu hộ, cứu nạn qua xã Tân Phong, huyện Vũ Thư, đoạn từ đường tỉnh 454 (đường 223 cũ) đến đê sông Trà Lý của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình với 2 gói thầu.
28/10/2025 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được rằng… Chỉ vì ai đó không yêu ta theo cái cách mà ta mong muốn, điều đó không có nghĩa là họ không yêu ta hết lòng. Đối với một người bạn tốt, sẽ chẳng có vấn đề gì nếu chẳng may họ làm tổn thương ta, và hãy biết tha thứ cho họ vì điều đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh