Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.253.381.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.245.758.799 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.253.381.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.245.758.799 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông từ TDP4 đi thôn 8, thị trấn Ea Kar của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với 3 gói thầu.
10/04/2025 21:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 15:47
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang nâng cấp Trụ sở làm việc thị trấn Ea Kar.
03/03/2025 17:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang nâng cấp Trụ sở làm việc thị trấn Ea Kar của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với 5 gói thầu.
03/03/2025 17:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Phúc Cường
02/01/2025 15:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 09:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải KHLCNT Khắc phục tuyến kênh chính hồ chứa nước Ea Kar Thượng, thị trấn Ea Kar, huyện Ea Kar của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với 5 gói thầu.
21/12/2024 09:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DŨNG NGỌC PHÁT
13/12/2024 09:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 07:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải KHLCNT Khắc phục tuyến kênh chính hồ Ea Kar thượng, thị trấn Ea Kar, huyện Ea Kar của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với 1 gói thầu.
25/11/2024 07:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông từ TDP4 đi thôn 8, thị trấn Ea Kar với 3 gói thầu.
10/04/2025 21:17
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đăng tải KHLCNT Chỉnh trang nâng cấp Trụ sở làm việc thị trấn Ea Kar với 5 gói thầu.
03/03/2025 17:12
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đăng tải KHLCNT Khắc phục tuyến kênh chính hồ chứa nước Ea Kar Thượng, thị trấn Ea Kar, huyện Ea Kar với 5 gói thầu.
21/12/2024 09:40
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đăng tải KHLCNT Khắc phục tuyến kênh chính hồ Ea Kar thượng, thị trấn Ea Kar, huyện Ea Kar với 1 gói thầu.
25/11/2024 07:30
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TVXD Hải Nam
03/11/2024 15:51
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KIẾN VÀNG
03/11/2024 15:49
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AT
03/11/2024 15:46
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đăng tải KHLCNT NÂNG CẤP, CẢI TẠO TUYẾN ĐƯỜNG GIAO THÔNG TỈNH LỘ 3 ĐI BUÔN EA DRUÔL THỊ TRẤN EA KAR với 5 gói thầu.
03/11/2024 15:42
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đăng tải KHLCNT Khắc phục, sửa chữa tuyến đường giao thông liên xã, từ Tổ dân phố 4 thị trấn Ea Kar đi xã Ea Sar với 5 gói thầu.
03/11/2024 15:28
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường bê tông từ TDP4 đi thôn 7, thôn 8, thị trấn Ea Kar với 1 gói thầu.
15/10/2024 07:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông từ TDP4 đi thôn 8, thị trấn Ea Kar của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với 3 gói thầu.
10/04/2025 21:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 15:47
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang nâng cấp Trụ sở làm việc thị trấn Ea Kar.
03/03/2025 17:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang nâng cấp Trụ sở làm việc thị trấn Ea Kar của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với 5 gói thầu.
03/03/2025 17:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Phúc Cường
02/01/2025 15:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 09:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải KHLCNT Khắc phục tuyến kênh chính hồ chứa nước Ea Kar Thượng, thị trấn Ea Kar, huyện Ea Kar của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với 5 gói thầu.
21/12/2024 09:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DŨNG NGỌC PHÁT
13/12/2024 09:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 07:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR đã đăng tải KHLCNT Khắc phục tuyến kênh chính hồ Ea Kar thượng, thị trấn Ea Kar, huyện Ea Kar của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR với 1 gói thầu.
25/11/2024 07:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rất nhiều cô gái được khuyên lấy người yêu mình sẽ hạnh phúc hơn lấy người mình yêu. Nhưng thực ra chẳng phải, hạnh phúc không nằm ở người mình yêu hay người yêu mình. Hạnh phúc là ở trong lòng bàn tay, biết nắm lấy hay không lại là chuyện khác. "
Cầm Sắt Tỳ Bà
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh