Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:49 24/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khắc phục tuyến kênh chính hồ chứa nước Ea Kar Thượng, thị trấn Ea Kar, huyện Ea Kar
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phòng chống thiên tai tỉnh năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 31/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
140
Ngày phê duyệt
24/12/2024 09:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN EA KAR
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:47 24/12/2024
đến
07:00 31/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 31/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/12/2024 (31/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG-TÀI NGUYÊN NƯỚC SHT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 12 đường Lý Chính Thắng, Phường Tân An, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
2 PHÒNG KINH TẾ VÀ HẠ TẦNG HUYỆN EA KAR TỈNH ĐĂK LĂK Tư vấn thẩm định giá SỐ 09 TRẦN HƯNG ĐẠO, THỊ TRẤN EA KAR, HUYỆN EA KAR, ĐĂK LĂK
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN 747 Tư vấn lập E-HSMT Số 11 Trần Phú, Thị Trấn Ea Kar, Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam, Thị trấn Ea Kar, Huyện Ea Kar, Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐH Tư vấn thẩm định E-HSMT hôn 7, Xã Cư Ni, Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN 747 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 11 Trần Phú, Thị Trấn Ea Kar, Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam, Thị trấn Ea Kar, Huyện Ea Kar, Tỉnh Đăk Lăk
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu hôn 7, Xã Cư Ni, Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất >= 5,0 Kw
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất >= 1,5 kW
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích >= 250,0 lít
1
5
Máy thuỷ bình
1
6
Xe tải
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu kênh cũ, VC đến vị trí tập kết <30m
33.25
m3
2
Đào đất móng kênh, VC đến vị trí tập kết <30m
291.28
m3
3
Bốc xếp đất, phế thải lên PTVC
237.14
m3
4
VC = PTTS đổ thải 10m đầu
237.14
m3
5
VC = PTTS đổ thải < 90m tiếp
237.14
m3
6
Đào xúc đất cấp III để đắp
2.475
100m3
7
VC đất cấp III = ô tô 1km đầu
42.09
10m3/1km
8
VC đất cấp III = ô tô 5km tiếp theo
42.09
10m3/1km
9
Bốc xếp đất lên PTVC
247.5
m3
10
VC đất để đắp = PTTS CL 10m đầu
247.5
m3
11
VC đất để đắp = PTTS CL < 290m tiếp
247.5
m3
12
Đắp đất móng và mang kênh
91.32
m3
13
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, K=0,90
2.25
100m3
14
Lót đá 4x6 kẹp VXM M50
13.35
m3
15
BTCT đá 1x2 M200, đáy
32.9
m3
16
BTCT đá 1x2 M200, tường
38.15
m3
17
BTCT đá 1x2 M200, thanh giằng
0.47
m3
18
Giấy dầu nhựa đường 2 lớp
8.94
m2
19
Ván khuôn thép tường + dằng
6.517
100m2
20
Ván khuôn thép móng
0.813
100m2
21
Cốt thép D<=10mm
3.279
tấn
22
Đào móng bằng thủ công
17.68
m3
23
Đắp đất nền móng công trình
32.7
m3
24
Đào xúc đất để đắp & VC CL< 30m
34.98
m3
25
Lót đá 4x6 kẹp VXM M50
1.4
m3
26
Bê tông đá 1x2 M200, đáy
5.47
m3
27
Bê tông đá 1x2 M200, tường
4.58
m3
28
BTCT M200, đá 1x2 cầu công tác
1.72
m3
29
Ván khuôn thép
0.696
100m2
30
Giấy dầu nhựa đường 2 lớp
4.32
m2
31
Cốt thép
0.322
tấn
32
Sản xuất cửa van phẳng
0.09
tấn
33
Lắp đặt cửa van
0.09
tấn
34
Máy đóng mở V0.5
3
Bộ
35
Cắt kênh Bê tông
2.8
m
36
Phá dỡ BT hư hỏng
7.61
m3
37
Đào móng bằng thủ công
29.15
m3
38
Đắp đất nền móng công trình
58.39
m3
39
Đào xúc đất để đắp & VC CL< 30m
54.705
m3
40
Lót đá 4x6 kẹp VXM M50
2.72
m3
41
Bê tông đá 1x2 M200, đáy
14.08
m3
42
Bê tông đá 1x2 M200, tường
26.02
m3
43
BTCT M200, đá 1x2 nắp cống
0.52
m3
44
Ván khuôn thép
0.768
100m2
45
Cốt thép
0.052
tấn
46
Sản xuất cửa van phẳng
0.052
tấn
47
Lắp đặt cửa van
0.052
tấn
48
Máy đóng mở V0.5
1
Bộ
49
Đào đất móng kênh, VC đến vị trí tập kết <30m
48.04
m3
50
Bốc xếp đất lên PTVC
33.628
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN 747 như sau:

  • Có quan hệ với 16 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,17%, Xây lắp 97,83%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.749.783.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.649.074.905 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây