Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 147 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 76 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.295.878.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.243.132.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.295.878.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.243.132.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Duy tu, bảo dưỡng công trình cơ sở hạ tầng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
13/12/2024 12:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Duy tu, bão dưỡng công trình cơ sở hạ tầng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
11/12/2024 00:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp "Mô hình chăn nuôi bò sinh sản" Tiểu dự án 1 của dự án 3, Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 Xã An Mỹ, huyện Kế Sách của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 4 gói thầu.
02/11/2024 12:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Dự án 2 "Mô hình chăn nuôi bò sinh sản" Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 Xã An Mỹ, huyện Kế Sách của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 4 gói thầu.
02/11/2024 12:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình cơ sở hạ tầng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
28/10/2024 13:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu triển khai Dự án Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng “Mô hình chăn nuôi bò sinh sản” Tiểu Dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số năm 2023 tại xã An Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
23/12/2023 16:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số năm 2023 xã An Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
07/12/2023 11:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án hỗ trợ đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Dự án 2 “Mô hình chăn nuôi bò sinh sản", Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 xã An Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
06/12/2023 20:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án hỗ trợ đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Dự án 2 “Mô hình chăn nuôi bò sinh sản”, Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 xã An Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 2 gói thầu.
06/12/2023 20:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất theo chuỗi giá trị (Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng) thuộc Nội dung số 01 Tiểu Dự án 2 của Dự án 3 “Mô hình chăn nuôi bò sinh sản”, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số năm 2023 xã An Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
06/12/2023 20:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Duy tu, bảo dưỡng công trình cơ sở hạ tầng với 3 gói thầu.
13/12/2024 12:38
Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Duy tu, bão dưỡng công trình cơ sở hạ tầng với 3 gói thầu.
11/12/2024 00:24
Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình cơ sở hạ tầng với 3 gói thầu.
28/10/2024 13:40
Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu triển khai Dự án Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng “Mô hình chăn nuôi bò sinh sản” Tiểu Dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số năm 2023 tại xã An Mỹ với 3 gói thầu.
23/12/2023 16:53
Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất theo chuỗi giá trị (Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng) thuộc Nội dung số 01 Tiểu Dự án 2 của Dự án 3 “Mô hình chăn nuôi bò sinh sản”, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số năm 2023 xã An Mỹ với 3 gói thầu.
06/12/2023 20:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Duy tu, bảo dưỡng công trình cơ sở hạ tầng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
13/12/2024 12:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Duy tu, bão dưỡng công trình cơ sở hạ tầng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
11/12/2024 00:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp "Mô hình chăn nuôi bò sinh sản" Tiểu dự án 1 của dự án 3, Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 Xã An Mỹ, huyện Kế Sách của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 4 gói thầu.
02/11/2024 12:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Dự án 2 "Mô hình chăn nuôi bò sinh sản" Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 Xã An Mỹ, huyện Kế Sách của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 4 gói thầu.
02/11/2024 12:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình cơ sở hạ tầng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
28/10/2024 13:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu triển khai Dự án Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng “Mô hình chăn nuôi bò sinh sản” Tiểu Dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số năm 2023 tại xã An Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
23/12/2023 16:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số năm 2023 xã An Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
07/12/2023 11:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án hỗ trợ đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Dự án 2 “Mô hình chăn nuôi bò sinh sản", Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 xã An Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
06/12/2023 20:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án hỗ trợ đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Dự án 2 “Mô hình chăn nuôi bò sinh sản”, Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 xã An Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 2 gói thầu.
06/12/2023 20:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất theo chuỗi giá trị (Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng) thuộc Nội dung số 01 Tiểu Dự án 2 của Dự án 3 “Mô hình chăn nuôi bò sinh sản”, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số năm 2023 xã An Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ với 3 gói thầu.
06/12/2023 20:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã An Mỹ là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn biết thứ gì trên thế giới này sợ cô đơn nhất không? Việc xui xẻo, chuyện kinh khủng sợ cô đơn nhất, chúng đến là kéo bè kéo cánh, từ trước đến nay không thể chiến đấu đơn độc. Đơn giản mà nói thì là ‘hoạ đến dồn dập’, hình dung một cách cụ thể chính là ‘Tập trung hoả lực đảm bảo bắn bạn một phát chết ngay’. "
Bào Kình Kình
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026