Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.653.778.061 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.206.918.330 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.653.778.061 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.206.918.330 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VẬN TẢI 68
22/05/2025 09:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 19:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI NGHĨA HIỆP THÀNH
01/04/2025 09:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
29/03/2025 08:22
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải KHLCNT Đầu tư các tuyến ống cấp nước trên địa bàn xã Bình Lợi (giai đoạn 2) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI với 5 gói thầu.
24/03/2025 17:09
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư các tuyến ống cấp nước trên địa bàn xã Bình Lợi (giai đoạn 2).
24/03/2025 16:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/03/2025 14:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ XÂY DỰNG HÒA PHÁT TLC
19/03/2025 08:02
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải KHLCNT Xây dựng khu thể thao xã Bình Lợi của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI với 5 gói thầu.
19/03/2025 07:58
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng khu thể thao xã Bình Lợi.
19/03/2025 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
29/03/2025 08:22
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đăng tải KHLCNT Đầu tư các tuyến ống cấp nước trên địa bàn xã Bình Lợi (giai đoạn 2) với 5 gói thầu.
24/03/2025 17:09
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ XÂY DỰNG HÒA PHÁT TLC
19/03/2025 08:02
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đăng tải KHLCNT Xây dựng khu thể thao xã Bình Lợi với 5 gói thầu.
19/03/2025 07:58
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA AN PHÁT
06/01/2025 11:09
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
06/01/2025 11:07
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật và ứng dụng CNTT phục vụ chuyển đổi số xã Bình Lợi với 5 gói thầu.
27/11/2024 11:11
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Thẩm tra thiết kế, dự toán hạng mục Giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Phú Tài
26/11/2024 15:29
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn): Khảo sát bước TKBVTC và lập thiết kế bản vẽ thi công hạng mục giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN THẮNG
26/11/2024 15:28
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đường nội đồng Giáo Tùng ( giai đoạn 2) , xã Bình Lợi với 6 gói thầu.
22/11/2024 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VẬN TẢI 68
22/05/2025 09:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 19:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI NGHĨA HIỆP THÀNH
01/04/2025 09:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
29/03/2025 08:22
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải KHLCNT Đầu tư các tuyến ống cấp nước trên địa bàn xã Bình Lợi (giai đoạn 2) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI với 5 gói thầu.
24/03/2025 17:09
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư các tuyến ống cấp nước trên địa bàn xã Bình Lợi (giai đoạn 2).
24/03/2025 16:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/03/2025 14:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ XÂY DỰNG HÒA PHÁT TLC
19/03/2025 08:02
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đã đăng tải KHLCNT Xây dựng khu thể thao xã Bình Lợi của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI với 5 gói thầu.
19/03/2025 07:58
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng khu thể thao xã Bình Lợi.
19/03/2025 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu tình thế không thay đổi, sẽ chẳng còn gì để thay đổi. Hoặc quyền lực được trao cho nhân dân, hoặc mọi thứ đều chấm dứt. "
Zulfikar Ali Bhutto
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh