Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01 (thiết bị): Chi phí thiết bị

Tìm thấy: 16:37 06/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hạ tầng kỹ thuật và ứng dụng CNTT phục vụ chuyển đổi số xã Bình Lợi
Tên gói thầu
Gói thầu số 01 (thiết bị): Chi phí thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 13/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
375/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/12/2024 16:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH LỢI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:35 06/12/2024
đến
14:00 13/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 13/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2024 (13/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Hoàng Cầu Tư vấn lập E-HSMT Số 93, tổ 2, khu phố Long Đức 3, Phường Tam Phước, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng Gia An Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT C9, hẻm 138, Nguyễn Thị Tồn, khu phố 3, phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Hoàng Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 93, tổ 2, khu phố Long Đức 3, Phường Tam Phước, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
4 Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng Gia An Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu C9, hẻm 138, Nguyễn Thị Tồn, khu phố 3, phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Loa full
2
Cặp
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
2
Loa sub
1
Cặp
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
3
Cục đẩy công suất (1)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
4
Cục đẩy công suất (2)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
5
Bộ mixer
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
6
Đầu DVD
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
7
Micro chủ tịch
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
8
Micro không dây
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
9
Vang số
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
10
Equalizer DBX
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
11
Dây loa lớn
350
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
12
Tủ đựng thiết bị
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
13
Dây + Jack kết nối
1
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
14
Máy vi tính để bàn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
15
Bộ lưu điện - AR 2120
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
16
Ổ cắm điện 3 Outlet - 3m
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
17
Dây cáp điện đơn
150
Md
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
18
Bộ phát Wifi
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
19
Vật tư phụ, nhân công lắp đặt
1
HT
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
20
TV 75 Inches
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
21
Máy chiếu, màn chiếu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
22
Ổn áp 5kVA
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
23
Loa âm trần đồng trục cao cấp
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
24
Amply liền vang Bluetooth
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
25
Micro chủ tịch
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
26
Máy vi tính để bàn
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
27
Ổ cắm điện 3 Outlet - 3m
15
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
28
Dây cáp điện đơn
200
Md
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
29
Dây cáp điện đôi 2.0 Vithico
200
Md
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
30
Bộ phát Wifi
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
31
Bộ điều khiển trung tâm
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
32
Cáp hội thảo 10m
4
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
33
Micro không dây
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
34
Bộ xử lý âm thanh vang số chống hú
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
35
Bộ quản lý nguồn điện
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
36
Tủ rack âm thanh 10U
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
37
Dây âm thanh
400
Mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
38
Vật tư phụ
4
Gói
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
39
Nhân công lắp đặt
4
Gói
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
40
Máy vi tính để bàn
24
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
41
Máy in
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
42
Máy scan
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
43
Máy Photocopy
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30
44
Máy chiếu, màn chiếu
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Lợi, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
10
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01 (thiết bị): Chi phí thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01 (thiết bị): Chi phí thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây