Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.831.240.340 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.703.254.197 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.831.240.340 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.703.254.197 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
13/12/2024 08:28
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2024 10:43
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị.
15/11/2024 08:42
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 14:28
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với 6 gói thầu.
24/09/2024 21:25
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN LỘC - QUẢNG NAM
19/10/2023 10:38
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/09/2023 07:34
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị.
08/09/2023 14:59
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2023 14:36
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp chợ Ngã Ba
Hạng mục: Xây mới nhà lồng, hệ thống thoát nước, đường nội bộ chợ của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với 7 gói thầu.
18/07/2023 21:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 6 gói thầu.
24/09/2024 21:25
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp chợ Ngã Ba
Hạng mục: Xây mới nhà lồng, hệ thống thoát nước, đường nội bộ chợ với 7 gói thầu.
18/07/2023 21:04
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đăng tải KHLCNT Kiên cố hóa GTNT năm 2022; Hạng mục: Bê tông hóa đường ngõ xóm Tuyến ngõ Trực đi ngõ Thanh, tổ 17 thôn Châu Lâm và ngõ Minh đi ngõ Lý, tổ 13 thôn Việt Sơn với 2 gói thầu.
18/07/2023 10:43
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đăng tải KHLCNT Kiên cố hóa đường huyện ĐH năm 2022; Hạng mục: Kiên cố hóa mặt đường ĐH 15.TB; Lý trình: Km5+816 - Km6+816 với 4 gói thầu.
24/03/2023 16:07
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VFT
28/09/2020 20:53
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 3 nhà thầu tham gia.
25/08/2020 21:29
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/08/2020 20:41
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đăng tải KHLCNT Trụ sở UBND xã Bình Trị với 1 gói thầu.
12/08/2020 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
13/12/2024 08:28
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2024 10:43
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị.
15/11/2024 08:42
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 14:28
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với 6 gói thầu.
24/09/2024 21:25
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN LỘC - QUẢNG NAM
19/10/2023 10:38
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/09/2023 07:34
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị.
08/09/2023 14:59
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2023 14:36
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp chợ Ngã Ba
Hạng mục: Xây mới nhà lồng, hệ thống thoát nước, đường nội bộ chợ của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị với 7 gói thầu.
18/07/2023 21:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Bình Trị là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Luôn luôn cầu tiến bộ. Không tiến bộ thì là ngừng lại. Trong khi mình ngừng lại thì người ta cứ tiến bộ. Kết quả là mình thoái bộ, lạc hậu. Tiến bộ không giới hạn. Mình cố gắng tiến bộ, thì chắc tiến bộ mãi. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh