Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:39 24/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp chợ ngã Ba: Xây mới nhà lồng, hệ thống thoát nước, đường nội bộ chợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Chương trinh MTQG XD NTM và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
103/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/07/2023 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bình Trị

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:36 24/07/2023
đến
08:00 05/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2023 (02/01/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV-XD Trường Toàn Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Xã Bình Quý, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
2 Kinh tế và Hạ tầng huyện Thăng Bình Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Hà Lam, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư THC Tư vấn lập E-HSMT 138 Mẹ Thứ, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
4 Ban Quản lý dự án chương trình MTQG xã Bình Trị Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Bình Trị, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư THC Tư vấn đánh giá E-HSDT 138 Mẹ Thứ, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
6 Ban Quản lý dự án chương trình MTQG xã Bình Trị Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Bình Trị, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Số quyết định
118/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 07/09/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
17:41 08/09/2023

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu > = 10 tấn, Phải có giấy tờ chứng minh Chủ sở hữu, Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động, Phải có giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu, nếu đi thuê Hợp đồng nguyên tắc được đóng dấu (kể cả giáp lai) của tất cả các bên. Nếu không đáp ứng yêu cầu này thì thiết bị sẽ được đánh giá là không đáp ứng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng giằng thép liên kết bằng bu lông
0.17
tấn
2
Lợp mái, che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
7.07
100m²
3
Lắp đặt bách chống bão mái tôn
980.4
cái
4
Gia công và lắp đặt cụm bu lông
48
bộ
5
Gia công và lắp đặt máng xối bằng tôn
76.8
md
6
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
587.06
1m²
7
Xây tường thẳng gạch bê tông (19x19x39)cm, chiều dày 19cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
5.3
8
Xây tường gạch silicát 6,5x12x25cm-chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75 (Vận dụng tính cho gạch không nung 55x90x190mm).
2.1
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
27.5
10
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
27.5
11
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
62
12
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
62
13
Trát trần, vữa XM mác 75
67
14
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
90
m
15
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 100
27
16
Quét nước xi măng
45
17
Láng nền bậc cấp có đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
42.84
18
Sơn tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn các loại
94.5
19
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn các loại
89.5
20
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
1.2
100m
21
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát, nối bằng dán keo, đường kính 65mm
96
cái
22
LĐ cầu chắn rác fi 100
24
cái
23
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.92
100m²
24
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao ≤16m
0.92
100m²
25
Lắp đặt các loại đèn tròn có chụp
40
bộ
26
Lắp đặt công tắc 2 hạt Sino hoặc tương đương, kể cả mặt
25
cái
27
Lắp đặt các thiết bị đóng ngắt, lắp ổ cắm loại ổ ba (Sino hoặc tương đương)
25
cái
28
Lắp đặt hộp các loại (hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat) kích thước ≤40cm2
28
hộp
29
Lắp đặt aptomat 1 pha, cường độ dòng điện ≤50A (vận dụng cho 20A)
24
cái
30
Lắp đặt aptomat 1 pha, cường độ dòng điện ≤100A (vận dụng cho 80A)
2
cái
31
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
200
m
32
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤4mm2 (vận dụng cho dây 2x2,5)
100
m
33
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤10mm2 (vận dụng cho dây 2x6.0)
70
m
34
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤25mm 2(vận dụng cho dây 2x10.0)
50
m
35
Lắp đặt ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính ≤27mm
300
m
36
Lắp đặt tủ điện
1
cái
37
Băng keo điện
5
cuộn
38
Xà sứ neo dây dẫn điện
1
bộ
39
Bình chữa cháy MT3
4
bình
40
Bình bột chữa cháy MFZ8
4
bình
41
Bảng tiêu lệnh chữa cháy
2
bảng
42
Giá treo bình PCCC
8
cái
43
Gia công kim thu sét có chiều dài 1,5m
6
cái
44
Lắp đặt kim thu sét loại kim dài 1,5m
6
cái
45
Kéo rải dây chống sét bằng thép, đường kính 12mm theo tường, cột và mái nhà
27
m
46
Kéo rải dây chống sét bằng thép, đường kính 12mm dưới mương đất
15
m
47
Gia công và đóng cọc chống sét (mạ kẽm L=50x50x5 dài 2,5m)
5
cọc
48
Đào móng băng, bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m, đất cấp III
2.88
49
Đắp cát nền móng công trình, bằng thủ công
2.88
50
Chân đỡ dây thép fi 10, L=200
6
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 133

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây