Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.005.618.245 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.941.781.191 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.005.618.245 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.941.781.191 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG THANH
02/06/2025 09:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 16:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 16:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải KHLCNT Đầu tư các thiết chế thôn thông minh; Loa thông minh; Camera an ninh trên địa bàn xã Bom Bo của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO với 2 gói thầu.
20/05/2025 15:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ VẬN TẢI TRUNG HIẾU BP
23/12/2024 14:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng An Phước Long Điền
15/12/2024 15:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 15:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 15:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
04/12/2024 08:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
04/12/2024 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG THANH
02/06/2025 09:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
27/05/2025 09:28
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 16:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 16:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đăng tải KHLCNT Đầu tư các thiết chế thôn thông minh; Loa thông minh; Camera an ninh trên địa bàn xã Bom Bo với 2 gói thầu.
20/05/2025 15:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
04/12/2024 08:36
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
04/12/2024 08:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa sân, cải tạo công viên và các hạng mục khác Nhà bia ghi danh xã Bom Bo với 7 gói thầu.
03/12/2024 08:36
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
18/11/2024 13:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
18/11/2024 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG THANH
02/06/2025 09:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 16:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 16:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải KHLCNT Đầu tư các thiết chế thôn thông minh; Loa thông minh; Camera an ninh trên địa bàn xã Bom Bo của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO với 2 gói thầu.
20/05/2025 15:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ VẬN TẢI TRUNG HIẾU BP
23/12/2024 14:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng An Phước Long Điền
15/12/2024 15:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 15:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 15:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
04/12/2024 08:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
04/12/2024 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi những điều xa xôi, không quen thuộc và phức tạp được truyền tới đông đảo quần chúng, sự thật phải chịu bóp méo đáng kể và đôi khi là hoàn toàn. Thứ phức tạp bị biến thành đơn giản, giả thiết thành võ đoán, và tương đối thành tuyệt đối. "
Walter Lippmann
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh