Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:28 05/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa sân, cải tạo công viên và các hạng mục khác Nhà bia ghi danh xã Bom Bo
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đầu tư công ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bù Đăng, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:30 11/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
434a/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/12/2024 14:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BOM BO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:27 05/12/2024
đến
16:30 11/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 11/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/12/2024 (11/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐỨC LONG BP Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 2, khu phố Thanh Bình - Phường Tân Bình - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
2 CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 7/393 ấp 1 - Xã Tiến Hưng - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5, khu phố Phú Tân - Phường Tân Phú - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 3, khu phố Phước Bình - Phường Tân Xuân - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5, khu phố Phú Tân - Phường Tân Phú - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 3, khu phố Phước Bình - Phường Tân Xuân - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 10 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (giấy đăng ký xe máy và giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn thời hạn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu). - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (giấy đăng ký xe máy hoặc các tài liệu chứng minh quyền sở hữu khác và giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn thời hạn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu).
1
2
Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (giấy đăng ký xe máy hoặc các tài liệu chứng minh quyền sở hữu). - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (giấy đăng ký xe máy hoặc các tài liệu chứng minh quyền sở hữu). Tài liệu chứng minh: Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực của các cơ quan có thẩm quyền.
1
3
Máy lu bánh thép - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (giấy đăng ký xe máy hoặc các tài liệu chứng minh quyền sở hữu). - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (giấy đăng ký xe máy hoặc các tài liệu chứng minh quyền sở hữu). Tài liệu chứng minh: Tất cả tài liệu là bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực của các cơ quan có thẩm quyền.
1
4
Xe nâng người hoặc Cần trục ô tô (có thùng thao tác trên cao) hoặc ô tô gắn cẩu (có thùng thao tác trên cao): - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu và giấy chứng nhận đăng kiểm, kiểm định còn hạn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu chứng minh quyền sở hữu và giấy kiểm định an toàn kỹ thuật đối với thùng thao tác. - Đối với thiết bị đi thuê: + Hợp đồng thuê mướn và Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc tài liệu chứng minh quyền sở hữu và giấy chứng nhận đăng kiểm, kiểm định còn hạn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu chứng minh quyền sở hữu và giấy kiểm định an toàn kỹ thuật đối với thùng thao tác. Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền).
1
5
Máy trộn bê tông ≥250l - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
6
Máy đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
7
Máy đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
8
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
9
Máy khoan bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
10
Máy cắt gạch đá - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ) - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SÂN ĐƯỜNG NỘI BỘ, BỒN CÂY
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
10.44
m3
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
43.2
m3
4
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
53.64
m3
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
53.64
m3
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
4.7743
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
4.7743
100m3
8
Mua đất đắp công trình
374.2725
m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
37.4273
10m3/1km
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.7427
100m3
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 4x6, mác 150, PCB40
249.515
m3
12
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75, PCB40
2495.15
m2
13
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
48.9712
m3
14
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
16.3237
m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
9.7942
m3
16
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
26.4707
m3
17
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
90.98
m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
90.98
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
34.048
m2
20
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75, PCB40
34.048
m2
21
Trồng cỏ - Cỏ lá gừng
0.38
100m2
22
CẢI TẠO HÀNG RÀO
23
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
0.83
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
14.66
m3
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
1.466
100m2
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2609
tấn
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.9911
tấn
28
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
166.374
m2
29
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
450.328
m2
30
CCLĐ Trụ thép mạ kẽm D90x2, bảng mã 200x200x4
83
cái
31
Bu long M14 dài 20cm
332
cái
32
CCLĐ dây xích mạ kẽm d10
967.56
md
33
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
34
Tháo dỡ và vân chuyển các trụ chiếu sáng trang trí không sử dụng được
6
trụ
35
Trụ đèn cap áp bát giác 8m
6
cột
36
Lắp cần đèn D60, độ vươn 1.5m
6
cần đèn
37
Khung móng trụ đèn làm bằng 4 cây ty răng M24, cao 1150mm, được bẻ cong phần đầu nhằm tạo liên kết với bê tông móng trụ, được hàn liên kết chắc chắn bằng 3 tầng sắt D10, toàn bộ khung móng sau khi gia công được nhúng kẽm nóng
6
bộ
38
SXLĐ Bộ đèn LED NLMT 4 bóng 200W D-200LCB (gồn đèn và tấm NLMT)
6
bộ
39
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.94
m3
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
0.294
m3
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
2.796
m3
42
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.012
100m2
43
THOÁT NƯỚC MƯA
44
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.786
m3
45
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.0942
100m3
46
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=2m, đất cấp II
0.0231
m3
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
0.288
m3
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0078
100m2
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.576
m3
50
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.1768
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây