Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 88 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 50 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 13,64%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.723.299.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.569.139.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 13,64%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.723.299.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.569.139.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÁI KIẾN NAM
06/06/2025 15:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 20:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR.
05/05/2025 09:33
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
05/05/2025 09:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh; hạng mục: Nhà lớp học, bộ môn (03 tầng), cầu nối; cải tạo sân, cổng, tường rào và hạ tầng kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR với 6 gói thầu.
24/04/2025 10:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh; hạng mục: Nhà lớp học, bộ môn, cầu nối; cải tạo sân, cổng, tường rào và hạ tầng kỹ thuật.
24/04/2025 10:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh; hạng mục: Nhà lớp học, bộ môn (03 tầng), cầu nối; cải tạo sân, cổng, tường rào và hạ tầng kỹ thuật.
24/04/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Cư ÊBur, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
22/03/2025 09:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Cư ÊBur, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR với 1 gói thầu.
04/03/2025 09:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải KHLCNT Mô hình chăm sóc cây cà phê theo tiêu
chuẩn chứng nhận VietGap tại xã Cư Êbur (20ha/45 hộ), (trừ diện tích cà phê đã
giao cho Trạm khuyến nông chủ trì thực hiện mô hình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR với 1 gói thầu.
18/12/2024 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR công bố kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN
05/05/2025 09:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR công bố kết quả gói thầu Gói thầu lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
05/05/2025 09:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh; hạng mục: Nhà lớp học, bộ môn (03 tầng), cầu nối; cải tạo sân, cổng, tường rào và hạ tầng kỹ thuật với 6 gói thầu.
24/04/2025 10:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Cư ÊBur, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
22/03/2025 09:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Cư ÊBur, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
04/03/2025 09:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR công bố kết quả gói thầu nhà sinh hoạt cộng đồng buôn Ea Bông xã Cư Êbur; Hạng mục: sửa chữa tường rào và sửa chữa nhà vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÚC
04/10/2024 11:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, cơ sở
vật chất thực hiện đề án 06 cho UBND xã.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tin Học Sơn Quảng
04/10/2024 11:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR công bố kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ hộ tịch xã CưÊbur.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN PHẦN MỀM GIẢI PHÁP CHUYỂN ĐỔI SỐ 79KHAB
04/10/2024 10:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ hộ tịch xã CưÊbur với 1 gói thầu.
18/09/2024 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÁI KIẾN NAM
06/06/2025 15:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 20:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR.
05/05/2025 09:33
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
05/05/2025 09:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh; hạng mục: Nhà lớp học, bộ môn (03 tầng), cầu nối; cải tạo sân, cổng, tường rào và hạ tầng kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR với 6 gói thầu.
24/04/2025 10:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh; hạng mục: Nhà lớp học, bộ môn, cầu nối; cải tạo sân, cổng, tường rào và hạ tầng kỹ thuật.
24/04/2025 10:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh; hạng mục: Nhà lớp học, bộ môn (03 tầng), cầu nối; cải tạo sân, cổng, tường rào và hạ tầng kỹ thuật.
24/04/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Cư ÊBur, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
22/03/2025 09:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Cư ÊBur, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR với 1 gói thầu.
04/03/2025 09:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR đã đăng tải KHLCNT Mô hình chăm sóc cây cà phê theo tiêu
chuẩn chứng nhận VietGap tại xã Cư Êbur (20ha/45 hộ), (trừ diện tích cà phê đã
giao cho Trạm khuyến nông chủ trì thực hiện mô hình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR với 1 gói thầu.
18/12/2024 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊBUR là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khoảng khắc bạn nghi ngờ mình có thể bay, bạn mãi mãi không còn có thể bay nữa. "
James M. Barrie
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh