Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 10:38 27/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo đường vào Trường mầm non Cư Êbur, xã Cư Êbur
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 06/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
185/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/07/2024 10:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Cư Êbur
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:36 27/07/2024
đến
08:30 06/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 06/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2024 (04/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Trắc địa và Xây dựng Duy Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 124 đường Giải Phóng, Phường Tân Thành, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Phòng Quản lý đô thị Thành phố Buôn Ma Thuột Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 01 Lý Nam Đế, Thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC Tư vấn lập E-HSMT 05 Đường Hồ Giáo - Phường Thành Nhất - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG THẮNG LỢI BAN MÊ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 186 Thôn Tân Lập 3 - Xã Ea Kuăng - Huyện Krông Pắk - Tỉnh Đăk Lăk
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC Tư vấn đánh giá E-HSDT 05 Đường Hồ Giáo - Phường Thành Nhất - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG THẮNG LỢI BAN MÊ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 186 Thôn Tân Lập 3 - Xã Ea Kuăng - Huyện Krông Pắk - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào gàu 0.8-:- 1,25 m3; Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê;
2
2
Ô tô tự đổ (Tổng Tải trọng TGGT ≤ 7 Tấn) (Có đăng ký và Đăng kiểm, còn hiệu lực);
3
3
Máy ủi; Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê;
1
4
Máy hàn (Sử dụng tốt)
2
5
Máy trộn bê tông ≥ 250L (Sử dụng tốt)
2
6
Đầm bàn (Sử dụng tốt)
2
7
Đầm dùi (Sử dụng tốt)
2
8
Đầm cóc (Sử dụng tốt)
2
9
Máy cắt uốn thép (Sử dụng tốt)
2
10
Ô tô tưới nước ≥ 5m3, có giấy tờ đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực.
1
11
Máy san tự hành - công suất : 110 CV
1
12
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh : 8,5T-:- 16 T (Sử dụng tốt)
3
13
Máy lu rung tự hành - trọng lượng tĩnh : 25T (Sử dụng tốt)
1
14
Máy cắt bê tông
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
4
m3
2
Phá dỡ móng các loại, móng đá
8
m3
3
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông không cốt thép
1.14
m3
4
Xúc vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - gạch vụn
4
m3
5
Xúc vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - đá hộc, cục bê tông
9.14
m3
6
Vận chuyển bê tông phế thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.1314
100m3
7
Vận chuyển bê tông phế thải bằng ôtô tự đổ 7T 3.4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.1314
100m3/km
8
Tháo dỡ hàng rào thép
72
m2
9
Đào nền đường bằng máy đào 0.8m3, đất cấp IV
0.1246
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.1246
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3.4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.1246
100m3/1km
12
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
38.1815
m3
13
Xúc bê tông phế thải lên phương tiện vận chuyển, bằng máy đào 0.8m3
0.3818
100m3
14
Vận chuyển bê tông phế thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.3818
100m3
15
Vận chuyển bê tông phế thải bằng ôtô tự đổ 7T 3.4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.3818
100m3/km
16
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.5839
100m3
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.5839
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3.4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.5839
100m3/1km
19
Đào nền đường bằng máy đào 0.8m3, đất cấp III
2.8132
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III (tận dụng để đắp)
0.6934
100m3
21
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
2.1198
100m3
22
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 7T 3.4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
2.1198
100m3/1km
23
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.6136
100m3
24
Lu tăng cường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.9966
100m2
25
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 300, PCB40
167.1421
m3
26
Rải giấy dầu lớp cách ly
9.2857
100m2
27
Thi công móng cấp phối đá dăm Dmax25
0.8975
100m3
28
Bê tông lề đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 300, PCB40
39.0314
m3
29
Rải giấy dầu lớp cách ly
2.1684
100m2
30
Thi công móng cấp phối đá dăm Dmax25
0.2569
100m3
31
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.756
100m2
32
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
2.2058
m3
33
Vữa XM PCB40 mác 75 dày 3cm
24.06
m2
34
Bê tông bó vỉa, đá 1x2, mác 250, PCB40
6.6173
m3
35
Ván khuôn thép. Ván khuôn bó vỉa
0.5614
100m2
36
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
27.4234
m3
37
Láng hè dày 3cm, vữa XM PCB40 mác 75
274.2343
m2
38
Lát gạch Terrazzo (400x400x30)mm
274.2343
m2
39
Bốc lên bằng thủ công - gạch ốp, lát các loại
1.732
1000v
40
Bốc xuống bằng thủ công - gạch ốp, lát các loại
1.732
1000v
41
Đắp đất hữu cơ hố trồng cây
3
m3
42
Cung cấp đất hữu cơ trồng cây
3
m3
43
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.48
m3
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố trồng cây, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.54
m3
45
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn hố trồng cây
0.1056
100m2
46
Vận chuyển cây bằng cơ giới, kích thước bầu 0,7x0,7x0,7m
1
cây
47
Trồng cây sao đen D>12cm, H>4m
1
cây
48
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng - xe bồn
1
1 cây/90 ngày
49
Tháo lưới chắn rác hiện trạng
2
cấu kiện
50
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông không cốt thép
4.4005
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây