Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Đã công bố 43 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 229 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 150 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 122 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 85 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 84 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,69%, Xây lắp 74,36%, Tư vấn 17,95%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 209.203.738.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 207.235.135.661 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào như sau:
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,69%, Xây lắp 74,36%, Tư vấn 17,95%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 209.203.738.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 207.235.135.661 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Xây dựng hệ thống thu gom và xử lý nước thải khu dân cư thôn Quế Ải, thôn Đại Duy, thôn Phú Mãn, xã Đoàn Đào của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào với 7 gói thầu.
03/09/2026 15:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG COTECCONS
03/09/2026 14:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TOÀN THẮNG HƯNG YÊN
03/09/2026 14:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Xây dựng hệ thống thu gom và xử lý nước thải khu dân cư thôn Quế Ải, thôn Đại Duy, thôn Phú Mãn, xã Đoàn Đào của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào với 7 gói thầu.
29/08/2026 10:07
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống thu gom và xử lý nước thải khu dân cư thôn Quế Ải, thôn Đại Duy, thôn Phú Mãn, xã Đoàn Đào.
29/08/2026 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NAM HẢI
28/08/2026 08:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
24/08/2026 17:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN ANH HƯNG YÊN
24/08/2026 17:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HƯNG PHÁT VIỆT NAM
24/08/2026 17:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng NEXBUILD
24/08/2026 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HTHT VIỆT NAM
19/05/2025 15:48
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG LONG BIÊN
19/05/2025 15:47
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ TM SUNRISE, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ĐIỆN HẢI NAM
26/04/2025 14:50
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào công bố KQMT gói thầu Tư vấn quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
22/03/2025 09:04
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
22/03/2025 09:04
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
22/03/2025 09:04
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 16:19
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 16:18
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 16:06
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở tạo vốn xây dựng nông thôn mới tại xã Đoàn Đào, huyện Phù Cừ với 8 gói thầu.
22/02/2025 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Xây dựng hệ thống thu gom và xử lý nước thải khu dân cư thôn Quế Ải, thôn Đại Duy, thôn Phú Mãn, xã Đoàn Đào của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào với 7 gói thầu.
03/09/2026 15:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG COTECCONS
03/09/2026 14:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TOÀN THẮNG HƯNG YÊN
03/09/2026 14:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Xây dựng hệ thống thu gom và xử lý nước thải khu dân cư thôn Quế Ải, thôn Đại Duy, thôn Phú Mãn, xã Đoàn Đào của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào với 7 gói thầu.
29/08/2026 10:07
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống thu gom và xử lý nước thải khu dân cư thôn Quế Ải, thôn Đại Duy, thôn Phú Mãn, xã Đoàn Đào.
29/08/2026 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NAM HẢI
28/08/2026 08:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
24/08/2026 17:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN ANH HƯNG YÊN
24/08/2026 17:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HƯNG PHÁT VIỆT NAM
24/08/2026 17:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng NEXBUILD
24/08/2026 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào là chủ đầu tư của 43 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào là chủ đầu tư của 57 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 40 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào là chủ đầu tư của 39 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 32 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào là chủ đầu tư của 150 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào là chủ đầu tư có quan hệ với 85 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi ngay không thờ hai chúa. "
Tục ngữ
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh