Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 13:56 29/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường giao thông nông thôn thuộc xã Đoàn Đào
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường giao thông nông thôn thuộc xã Đoàn Đào
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đoàn Đào, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1613/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/07/2026 13:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Đào
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:55 29/07/2026
đến
09:00 07/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
53.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/08/2026 (05/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hưng Huy 86 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 5, Thôn Thượng, Xã Thái Tân, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng QMD Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phương Thông, xã Tân Hưng, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty cổ phần tư vấn TDH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phương Thông, xã Tân Hưng, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng TPC Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Phương Thông, xã Tân Hưng, tỉnh Hưng Yên
5 Công ty cổ phần tư vấn TDH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phương Thông, xã Tân Hưng, tỉnh Hưng Yên
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng TPC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Phương Thông, xã Tân Hưng, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại Thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê máy móc, thiết bị dành riêng cho gói thầu này)
1
2
Loại Thiết bị: Máy lu Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê máy móc, thiết bị dành riêng cho gói thầu này)
1
3
Loại Thiết bị: Máy ủi Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê máy móc, thiết bị dành riêng cho gói thầu này)
1
4
Loại Thiết bị: Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê máy móc, thiết bị dành riêng cho gói thầu này)
1
5
Loại Thiết bị: Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê máy móc, thiết bị dành riêng cho gói thầu này)
1
6
Loại Thiết bị: Máy đầm đất cầm tay Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê máy móc, thiết bị dành riêng cho gói thầu này)
1
7
Loại Thiết bị: Máy trộn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê máy móc, thiết bị dành riêng cho gói thầu này)
1
8
Loại Thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê máy móc, thiết bị dành riêng cho gói thầu này)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A - PHẦN NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường - Cấp đất II
1180.011
1m3
3
Đào, vét hữu cơ
747.567
m3
4
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1.8698
100m3
5
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,90
15.5295
100m3
6
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0227
100m3
7
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,98
5.978
100m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp dưới
2.989
100m3
9
Đắp nền móng công trình
59.78
m3
10
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.8668
100m2
11
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4
472.86
m3
12
Vận chuyển đất đi đổ, trong phạm vi <=3km, đất cấp I
7.4757
100m3
13
B - PHẦN AN TOÀN GIAO THÔNG:
14
Đào hố móng biển báo, đất cấp II
0.57
1m3
15
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2
0.375
m3
16
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0.03
100m2
17
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
1
cái
19
SX Biển tam giác cạnh 70x70x70cm
2
cái
20
SX Biển tròn D70
1
cái
21
Cột biển báo D89 (bằng thép ống dày 2mm, sơn trắng đỏ)
9.75
md
22
C - PHẦN KÈ ỐP MÁI
23
Đào móng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
624.411
1m3
24
Đắp đất hoàn trả hố móng, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.8915
100m3
25
Đóng cọc tre 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
106.0538
100m
26
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
102.23
m3
27
Bê tông móng, rộng >250cm, M150, đá 4x6
150.88
m3
28
Ván khuôn thép móng dài
2.7767
100m2
29
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100
266.04
m3
30
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, đường kính ống 60mm
0.465
100m
31
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0419
100m3
32
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng,
0.5544
100m2
33
Bê tông bờ chắn, đá 1x2, mác 200
4.62
m3
34
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
81.24
m2
35
Sơn gờ chắn bánh đỉnh kè ốp mái
70.84
m2
36
D - PHẦN BỜ BAO ĐẮP BẰNG ĐẤT, DỌN DẸP MẶT BẰNG PHỤC VỤ THI CÔNG,
37
Chặt cây dọc đường phục vụ thi công công trình
1
ct
38
Đóng cọc tre 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
4.2167
100m
39
SXLD phên lưa gia cố mái taluy
50
md
40
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
2.115
100m3
41
Đất đắp mua ngoài để đắp
402.66
m3
42
Đào xúc đất khơi thông dòng chảy hoàn trả, đất cấp II
2.115
100m3
43
Vận chuyển đất đi đổ, trong phạm vi <=3km, đất cấp I
2.115
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây