Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.088.508.354 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.035.721.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.088.508.354 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.035.721.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Hiện đại hóa hệ thống hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính xã Đồng Thái, tỉnh Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện dự ánHiện đại hóa hệ thống hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính xã Đồng Thái, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái với 3 gói thầu.
08/08/2026 08:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện dự ánHiện đại hóa hệ thống hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính xã Đồng Thái, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái với 3 gói thầu.
06/08/2026 16:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện dự ánHiện đại hóa hệ thống hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính xã Đồng Thái, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái với 3 gói thầu.
06/08/2026 06:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện dự án- Thành lập bộ bản đồ địa chính và hồ sơ địa chính đảm bảo độ chính xác,
đúng quy định, quy phạm hiện hành phục vụ cho các cơ quan quản lý các cấp làm
cơ sở để giải quyết những vấn đề về đất đai và các khiếu nại tranh chấp liên quan
đến đất đai.
- Đăng ký đất đai phù hợp với thực tế quản lý và sử dụng, đảm bảo quyền
lợi chính đáng và hợp pháp của các chủ sử dụng đất, đáp ứng nguyện vọng, nhu cầu
của các hộ gia đình, cá nhân, các hoạt động kinh tế xã hội, An ninh, Quốc phòng
trên địa bàn xã.
- Cập nhật chỉnh lý biến động thửa đất thường xuyên trên nền tảng công
nghệ thống nhất và sử dụng cơ sở dữ liệu cho tất cả các công tác quản lý Nhà nước
về đất đai trên địa bàn xã Đồng Thái, tỉnh Ninh Bình theo hướng hiện đại, đáp
ứng các tiêu chuẩn trong lĩnh vực đất đai đã được nghiên cứu và ban hành.
- Giúp cho các nhà quản lý các cấp các thông tin cần thiết liên quan đến
việc lập phương án sử dụng đất, kiểm kê đất đai và lập quy hoạch, kế hoạch sử
dụng đất, quản lý đất đai theo quy định của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái với 3 gói thầu.
06/08/2026 06:29
Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hiện đại hóa hệ thống hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính xã Đồng Thái, tỉnh Ninh Bình.
06/08/2026 06:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập thiết kế kỹ thuật - Dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG LAM HỒNG
08/07/2026 11:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập thiết kế kỹ thuật - Dự toán dự án Hiện đại hóa hệ thống hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính xã Đồng Thái, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái với 1 gói thầu.
02/07/2026 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỦY LỢI VÀ THƯƠNG MẠI TÂN TIẾN
21/04/2026 08:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát gói thầu số 01 thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN NGUYỄN
16/04/2026 05:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một cậu bé ở tuổi lên ba cảm nhận được số phận của mình là trở thành người đàn ông, vậy nên cậu bé quan sát cha mình, cụ thể là các mối quan tâm, phong cách, lối nói, niềm vui thích, và thái độ đối với công việc. "
Benjamin Spock
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh