Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 16:00 09/03/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà ăn kết hợp kho lưu trữ UBND xã Đồng Thái
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Xây dựng nhà ăn kết hợp kho lưu trữ UBND xã Đồng Thái
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh bổ sung có mục tiêu để thực hiện các nhiệm vụ sắp xếp đơn vị hành chính. và kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2026-2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đồng Thái, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
17:00 18/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
324/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/03/2026 15:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đồng Thái
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:59 09/03/2026
đến
17:00 18/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 18/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/03/2026 (16/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHÁT GROUP Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 102, Ngõ 463, Đường Lê Thái Tổ, Phố Tuệ Tĩnh - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
2 Phòng Kinh tế xã Đồng Thái Đơn vị thẩm định Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Xã Đồng Thái, tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1 - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi công suất >=1,5kW.
1
2
Máy đầm bàn công suất >=1kW.
1
3
Máy đầm đất cầm tay trọng lượng >=70kg.
1
4
Máy hàn công suất >=23kW.
1
5
Máy trộn bê tông dung tích >=250 Lít.
2
6
Máy cắt uốn thép công suất >=5kW.
1
7
Ô tô tự đổ tải trọng >= 5 Tấn.
1
8
Máy cắt gạch đá công suất >= 1,7kW.
2
9
Máy đào >= 0,5 m3.
1
10
Máy khoan bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ ĂN
2
PHẦN MÓNG:
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 20m, đất cấp II
2.9146
100m3
4
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
84.9213
100m
5
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, M100
16.5738
m3
6
Đổ bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, M250
49.0366
m3
7
Ván khuôn móng dài
0.9281
100m2
8
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.5562
tấn
9
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.2557
tấn
10
Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
2.3113
tấn
11
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, M250
0.9029
m3
12
Ván khuôn móng cột
0.1423
100m2
13
Ván khuôn móng cột
0.1423
100m2
14
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0075
tấn
15
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.5954
tấn
16
Xây gạch không nung đặc 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa cát mịn 1,5-2, M75
18.5793
m3
17
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0725
tấn
18
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.3887
tấn
19
Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.4105
100m2
20
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, M250
4.6459
m3
21
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.9431
100m3
22
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.6093
100m3
23
Đổ bê tông nền, đá 1x2, M150
17.2668
m3
24
Vận chuyển đất, đất cấp II
0.9715
100m3
25
PHẦN KẾT CẤU:
26
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, M250
4.158
m3
27
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, M250
3.9204
m3
28
Đổ bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, M250
69.4973
m3
29
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, M250
0.484
m3
30
Đổ bê tông cầu thang thường, đá 1x2, M250
1.2038
m3
31
Đổ bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, M250
3.2799
m3
32
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
1.273
100m2
33
Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
2.6092
100m2
34
Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
4.0282
100m2
35
Ván khuôn cầu thang thường
0.0947
100m2
36
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.4596
100m2
37
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0864
tấn
38
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.9579
tấn
39
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.0789
tấn
40
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.5847
tấn
41
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.5119
tấn
42
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.851
tấn
43
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
0.9427
tấn
44
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.4277
tấn
45
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
1.3265
tấn
46
Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
6.5124
tấn
47
Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1576
tấn
48
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0795
tấn
49
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.1408
tấn
50
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.0448
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây