Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.508.940.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.312.377.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.508.940.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.312.377.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIAO THÔNG ĐÔNG HƯNG
24/09/2024 10:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế hội trường, loa di động nhà văn hóa thôn Lương Trụ, xã Đức Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh trung tâm thiết bị trường học Hùng Dũng
22/09/2024 20:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị TDTT ngoài trời, loa di động nhà văn hóa thôn Lạc Dục xã Đức Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phùng Anh Ba
22/09/2024 20:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị TDTT ngoài trời, loa di động nhà văn hóa thôn Lạc Dục xã Đức Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng với 1 gói thầu.
20/09/2024 15:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế hội trường, loa di động nhà văn hóa thôn Lương Trụ xã Đức Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng với 1 gói thầu.
20/09/2024 15:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG A&T
17/09/2024 21:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LẬP TRÍ
17/09/2024 21:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng đường giao thông nội đồng thôn Lương Trụ, xã Đức Thắng (Đoạn từ ruộng nhà ông Vãn đến ruộng nhà ông Minh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng với 3 gói thầu.
17/09/2024 21:48
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng đường giao thông nội đồng thôn Lương Trụ, xã Đức Thắng (Đoạn từ ruộng nhà ông Vãn đến ruộng nhà ông Minh).
17/09/2024 21:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2024 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế hội trường, loa di động nhà văn hóa thôn Lương Trụ, xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh trung tâm thiết bị trường học Hùng Dũng
22/09/2024 20:35
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị TDTT ngoài trời, loa di động nhà văn hóa thôn Lạc Dục xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phùng Anh Ba
22/09/2024 20:29
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị TDTT ngoài trời, loa di động nhà văn hóa thôn Lạc Dục xã Đức Thắng với 1 gói thầu.
20/09/2024 15:46
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế hội trường, loa di động nhà văn hóa thôn Lương Trụ xã Đức Thắng với 1 gói thầu.
20/09/2024 15:38
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG A&T
17/09/2024 21:56
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LẬP TRÍ
17/09/2024 21:53
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng đường giao thông nội đồng thôn Lương Trụ, xã Đức Thắng (Đoạn từ ruộng nhà ông Vãn đến ruộng nhà ông Minh) với 3 gói thầu.
17/09/2024 21:48
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng xã Đức Thắng (từ đường Cầu Ma đi đến đồng Dị Chế, thôn An Lạc) với 5 gói thầu.
20/08/2024 08:49
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đăng tải KHLCNT Xây dựng cầu ông Khôi thôn An Lạc, xã Đức Thắng với 9 gói thầu.
27/05/2024 14:36
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
23/05/2024 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIAO THÔNG ĐÔNG HƯNG
24/09/2024 10:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế hội trường, loa di động nhà văn hóa thôn Lương Trụ, xã Đức Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh trung tâm thiết bị trường học Hùng Dũng
22/09/2024 20:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị TDTT ngoài trời, loa di động nhà văn hóa thôn Lạc Dục xã Đức Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phùng Anh Ba
22/09/2024 20:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị TDTT ngoài trời, loa di động nhà văn hóa thôn Lạc Dục xã Đức Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng với 1 gói thầu.
20/09/2024 15:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế hội trường, loa di động nhà văn hóa thôn Lương Trụ xã Đức Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng với 1 gói thầu.
20/09/2024 15:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG A&T
17/09/2024 21:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LẬP TRÍ
17/09/2024 21:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng đường giao thông nội đồng thôn Lương Trụ, xã Đức Thắng (Đoạn từ ruộng nhà ông Vãn đến ruộng nhà ông Minh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng với 3 gói thầu.
17/09/2024 21:48
Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng đường giao thông nội đồng thôn Lương Trụ, xã Đức Thắng (Đoạn từ ruộng nhà ông Vãn đến ruộng nhà ông Minh).
17/09/2024 21:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2024 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đức Thắng là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên đời này mọi người đều có bổn phận của riêng mình, có số phận của riêng mình. Nên là cái gì thì sẽ là cái đó, nên làm thế nào thì sẽ làm thế ấy. Ông trời cho ngươi phú quý, tự nhiên sẽ lấy đi của ngươi cái gì đó, muốn oán hận cũng không được. Trên đời đâu thế nào có chuyện mọi thứ đều như ý nguyện. Nếu trên đời ai cũng làm mọi chuyện theo ý mình thì nhân thế đâu còn là nhân thế, mọi thứ sẽ loạn cả lên. "
Công Tử Hoan Hỉ
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh