Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:04 08/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Đức Thắng (Tuyến 1: đoạn từ cống bà Hồi đến ĐH.90 và đoạn từ ĐH.90 đến đình làng Lạc Dục; Tuyến 2: đoạn từ nhà ông Hào đến đồng Am và đoạn từ nhà ông Khuông đến nhà ông Cát; Tuyến 3: đoạn từ nhà ông Sắc đến ĐH.92)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, ngân sách xã Đức Thắng và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Lữ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:10 17/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 150/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/06/2024 09:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Đức Thắng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:03 08/06/2024
đến
11:10 17/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:10 17/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
178.507.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi tám triệu năm trăm lẻ bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2024 (15/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Phương Thông - Xã Phương Chiểu - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 26, đường Tôn Thất Tùng - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC Tư vấn lập E-HSMT Số 26, đường Tôn Thất Tùng - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường An Tảo, Tp Hưng Yên - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 26, đường Tôn Thất Tùng - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường An Tảo, Tp Hưng Yên - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại Thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
2
Loại Thiết bị: Máy lu Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
3
Loại Thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
4
Loại Thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
2
5
Loại Thiết bị: Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
2
6
Loại Thiết bị: Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
7
Loại Thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
2
8
Loại Thiết bị: Máy thủy bình/kinh vĩ Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. NỀN, MẶT ĐƯỜNG:
2
Đào bùn, hữu cơ, đánh cấp, đất cấp I
4391.59
m3
3
Cắt mặt đường BTXM
0.07
100m
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
20.83
m3
5
Đào khuôn đường - Cấp đất II
3115.52
m3
6
Đất đắp mua thêm
2162.77
m3
7
Đóng cọc tre, chiều dài cọc L=2,5m - Cấp đất I
139.1
100m
8
Phên nứa B=0,6m
1391
md
9
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
61.052
100m3
10
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
11.6435
100m3
11
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,98
44.208
100m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II
14.1566
100m3
13
Làm lớp cát vàng tạo phẳng
265.44
m3
14
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4
1769.58
m3
15
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
10.6871
100m2
16
Vận chuyển đất đi đổ, phạm vi ≤3km - Cấp đất I
43.9159
100m3
17
Vận chuyển đất đi đổ, phạm vi ≤3km - Cấp đất III
0.2083
100m3
18
B. AN TOÀN GIAO THÔNG:
19
Đào hố móng biển báo, cọc tiêu đất cấp II
31.37
m3
20
Bê tông móng cọc tiêu biển báo M150 đá 2x4
27.76
m3
21
Ván khuôn thép cọc tiêu
1.6863
100m2
22
Cốt thép cọc tiêu, ĐK <=10
1.0953
tấn
23
Bê tông cọc tiêu M200 đá 1x2
9.85
m3
24
Lắp dựng cọc tiêu, trọng lượng <=35kg
414
1 cấu kiện
25
Sơn đỏ cọc tiêu
32.7
1m2
26
Sơn trắng cọc tiêu
330.96
m2
27
Cột biển báo D89
65
md
28
Mặt biển báo tròn
7
cái
29
Mặt biển báo tam giác
13
cái
30
C. THOÁT NƯỚC
31
I. HẠNG MỤC CỐNG THOÁT NƯỚC:
32
Đào móng cống, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
79.03
m3
33
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.2247
100m3
34
Đóng cọc tre, chiều dài cọc L=2,5m - Cấp đất I
37.52
100m
35
Đệm móng đá dăm 2x4
6
m3
36
Ván khuôn bê tông móng cống
0.6635
100m2
37
Bê tông móng cống M150 đá 2x4
23.68
m3
38
Xây tường cống bằng gạch không nung VXMCV M75
4.89
m3
39
Trát tường cống, tường chắn bằng VXMCV M75 dày 1,5cm
43.09
m2
40
Cung cấp, lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m - Đường kính = 600mm
26
đoạn ống
41
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 600mm
21
mối nối
42
Cung cấp, lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m, đường kính =1000mm
13
đoạn ống
43
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1000mm
12
mối nối
44
II. HẠNG MỤC TƯỜNG CHẮN
45
Đào móng tường chắn, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1820.21
m3
46
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
4.2873
100m3
47
Đóng cọc tre, chiều dài cọc L=2,5m - Cấp đất I
387.28
100m
48
Đệm móng đá dăm 2x4
61.97
m3
49
Ván khuôn móng chân kè
6.885
100m2
50
Bê tông chân tường kè M150 đá 2x4
464.74
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây