Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.339.501.472 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.338.431.922 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.339.501.472 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.338.431.922 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò giống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
17/05/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải TBMT Mua bò giống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/05/2025 19:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải TBMT Mua bò giống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/05/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải KHLCNT Nuôi bò cái hậu bị (giống lai sind) của Tổ cộng đồng dân cư nuôi bò cái sinh sản xã É Tòng thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Nong Lạnh, xã É Tòng, huyện Thuận Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng với 1 gói thầu.
14/03/2025 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Nong Lạnh, xã É Tòng, huyện Thuận Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng.
14/03/2025 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Xam Phổng, xã É Tòng, huyện Thuận Châu. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng với 1 gói thầu.
14/03/2025 11:27
Ủy ban nhân dân xã É Tòng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Xam Phổng, xã É Tòng, huyện Thuận Châu.
08/03/2025 02:02
Ủy ban nhân dân xã É Tòng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông bản Nà Muông, xã É Tòng, huyện Thuận Châu.
08/03/2025 02:02
Ủy ban nhân dân xã É Tòng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Nong Lạnh, xã É Tòng, huyện Thuận Châu.
08/03/2025 02:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã É Tòng công bố kết quả gói thầu Mua bò giống.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
17/05/2025 15:36
Ủy ban nhân dân xã É Tòng công bố KQMT gói thầu Mua bò giống với 2 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 08:16
Ủy ban nhân dân xã É Tòng đăng tải TBMT Mua bò giống theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/05/2025 19:53
Ủy ban nhân dân xã É Tòng đăng tải TBMT Mua bò giống theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/05/2025 16:46
Ủy ban nhân dân xã É Tòng đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Nong Lạnh, xã É Tòng, huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
14/03/2025 11:29
Ủy ban nhân dân xã É Tòng công bố kết quả gói thầu Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Nong Lạnh, xã É Tòng, huyện Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG CHÂU SƠN LA
14/03/2025 11:29
Ủy ban nhân dân xã É Tòng đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Xam Phổng, xã É Tòng, huyện Thuận Châu. với 1 gói thầu.
14/03/2025 11:27
Ủy ban nhân dân xã É Tòng công bố kết quả gói thầu Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông bản Nà Muông, xã É Tòng, huyện Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG CHÂU SƠN LA
07/03/2025 23:10
Ủy ban nhân dân xã É Tòng công bố kết quả gói thầu Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Xam Phổng, xã É Tòng, huyện Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG CHÂU SƠN LA
07/03/2025 23:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò giống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
17/05/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải TBMT Mua bò giống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/05/2025 19:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải TBMT Mua bò giống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/05/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải KHLCNT Nuôi bò cái hậu bị (giống lai sind) của Tổ cộng đồng dân cư nuôi bò cái sinh sản xã É Tòng thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Nong Lạnh, xã É Tòng, huyện Thuận Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng với 1 gói thầu.
14/03/2025 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Nong Lạnh, xã É Tòng, huyện Thuận Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng.
14/03/2025 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã É Tòng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Xam Phổng, xã É Tòng, huyện Thuận Châu. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng với 1 gói thầu.
14/03/2025 11:27
Ủy ban nhân dân xã É Tòng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Xam Phổng, xã É Tòng, huyện Thuận Châu.
08/03/2025 02:02
Ủy ban nhân dân xã É Tòng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông bản Nà Muông, xã É Tòng, huyện Thuận Châu.
08/03/2025 02:02
Ủy ban nhân dân xã É Tòng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng Nhà văn hoá bản Nong Lạnh, xã É Tòng, huyện Thuận Châu.
08/03/2025 02:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã É Tòng là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cho dù bạn làm gì trong cuộc đời, cũng hãy khiến xung quanh đều là những người thông minh sẽ tranh luận với mình. "
John Wooden
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh