Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 44 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 24 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 87 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.963.241.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.834.203.624 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.963.241.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.834.203.624 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Nuôl, huyện Buôn Đôn, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
21/03/2025 10:25
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Nuôl, huyện Buôn Đôn, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl với 1 gói thầu.
21/03/2025 10:23
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thâu tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG C.D.A.C
24/12/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẢO LÂM
24/12/2024 15:12
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SAO KIM
24/12/2024 15:09
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, mở rộng nâng cấp hội trường xã Ea Nuôl.
19/12/2024 21:21
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo, mở rộng nâng cấp hội trường xã Ea Nuôl của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl với 3 gói thầu.
19/12/2024 21:13
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ KHANG GIA
19/12/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIÊN QUYẾT
13/12/2024 22:52
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIÊN QUYẾT
13/12/2024 22:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Nuôl, huyện Buôn Đôn, tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
21/03/2025 10:25
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Nuôl, huyện Buôn Đôn, tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
21/03/2025 10:23
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl công bố kết quả gói thầu Gói thâu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG C.D.A.C
24/12/2024 15:15
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẢO LÂM
24/12/2024 15:12
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SAO KIM
24/12/2024 15:09
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo, mở rộng nâng cấp hội trường xã Ea Nuôl với 3 gói thầu.
19/12/2024 21:13
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUY PHÁT BUÔN ĐÔN
28/11/2024 16:33
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM LONG
28/11/2024 16:31
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM LONG
28/11/2024 16:30
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chonhj nhà thầu công trình: Mở rộng đường bê tông điểm đầu từ Tỉnh lộ I nhà Ông Vượng đến điểm cuối nhà Ông Giang, xã Ea Nuôl với 3 gói thầu.
28/11/2024 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Nuôl, huyện Buôn Đôn, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
21/03/2025 10:25
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Nuôl, huyện Buôn Đôn, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl với 1 gói thầu.
21/03/2025 10:23
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thâu tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG C.D.A.C
24/12/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẢO LÂM
24/12/2024 15:12
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SAO KIM
24/12/2024 15:09
Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, mở rộng nâng cấp hội trường xã Ea Nuôl.
19/12/2024 21:21
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo, mở rộng nâng cấp hội trường xã Ea Nuôl của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl với 3 gói thầu.
19/12/2024 21:13
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ KHANG GIA
19/12/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIÊN QUYẾT
13/12/2024 22:52
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIÊN QUYẾT
13/12/2024 22:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl là chủ đầu tư của 44 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Ea Nuôl là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tầm nhìn mà không được thực thi thì chỉ là mơ mộng hão huyền mà thôi. "
Bill Gates
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh