Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.480.166.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.443.736.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.480.166.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.443.736.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THANH THẢO HOÀ BÌNH
03/12/2024 14:26
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2024 09:48
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
21/10/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SÔNG ĐÀ HÒA BÌNH
21/10/2024 15:58
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Xây dựng nhà tiếp dân và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Giáp Đắt, huyện Đà Bắc của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt với 7 gói thầu.
21/10/2024 15:49
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà tiếp dân và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Giáp Đắt, huyện Đà Bắc.
19/10/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
05/09/2024 20:31
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SÔNG ĐÀ HÒA BÌNH
05/09/2024 20:27
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Xây dựng nhà tiếp dân và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Giáp Đắt, huyện Đà Bắc của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt với 7 gói thầu.
30/08/2024 21:02
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà tiếp dân và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Giáp Đắt, huyện Đà Bắc.
30/08/2024 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THANH THẢO HOÀ BÌNH
03/12/2024 14:26
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2024 16:11
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2024 09:48
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt công bố kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
21/10/2024 16:01
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SÔNG ĐÀ HÒA BÌNH
21/10/2024 15:58
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Xây dựng nhà tiếp dân và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Giáp Đắt, huyện Đà Bắc với 7 gói thầu.
21/10/2024 15:49
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt công bố kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
05/09/2024 20:31
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SÔNG ĐÀ HÒA BÌNH
05/09/2024 20:27
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Xây dựng nhà tiếp dân và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Giáp Đắt, huyện Đà Bắc với 7 gói thầu.
30/08/2024 21:02
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt công bố kết quả gói thầu Cung ứng bồn chứa nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
25/12/2023 12:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THANH THẢO HOÀ BÌNH
03/12/2024 14:26
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2024 09:48
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
21/10/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SÔNG ĐÀ HÒA BÌNH
21/10/2024 15:58
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Xây dựng nhà tiếp dân và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Giáp Đắt, huyện Đà Bắc của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt với 7 gói thầu.
21/10/2024 15:49
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà tiếp dân và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Giáp Đắt, huyện Đà Bắc.
19/10/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
05/09/2024 20:31
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SÔNG ĐÀ HÒA BÌNH
05/09/2024 20:27
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Xây dựng nhà tiếp dân và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Giáp Đắt, huyện Đà Bắc của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt với 7 gói thầu.
30/08/2024 21:02
Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà tiếp dân và các hạng mục phụ trợ Ủy ban nhân dân xã Giáp Đắt, huyện Đà Bắc.
30/08/2024 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Giáp Đắt là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu em đứng trước gương cùng 11 đoá hồng, em sẽ nhìn thấy 12 điều đẹp đẽ nhất thế gian. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh