Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.149.536.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.991.660.998 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.149.536.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.991.660.998 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Lâm Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
20/05/2025 11:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Lâm Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch với 1 gói thầu.
20/05/2025 11:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường cấp phối từ cây ngô đồng đi đồng Lác thôn 4 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch với 1 gói thầu.
10/01/2025 16:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống lợn ngoại, trọng lượng từ 10kg/con trở lên và Cung cấp thức ăn hỗ hợp cho lợn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG QUẢNG BÌNH
28/11/2024 09:16
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Xây dựng Vạn Xuân
05/11/2024 14:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 08:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải TBMT Cung cấp giống lợn ngoại, trọng lượng từ 10kg/con trở lên và Cung cấp thức ăn hỗ hợp cho lợn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 11:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống gà lai chọi 30 ngày tuổi, trọng lượng từ 0,3kg/con trở lên vàCung cấp thức ăn hỗ hợp cho gà của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG QUẢNG BÌNH
11/10/2024 10:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến kênh mương đê Khe Vàng thôn 1, xã Lâm Trạch của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch với 5 gói thầu.
02/10/2024 15:09
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến kênh mương đê Khe Vàng thôn 1, xã Lâm Trạch.
02/10/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Lâm Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
20/05/2025 11:02
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Lâm Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
20/05/2025 11:00
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường cấp phối từ cây ngô đồng đi đồng Lác thôn 4 với 1 gói thầu.
10/01/2025 16:36
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến kênh mương đê Khe Vàng thôn 1, xã Lâm Trạch với 5 gói thầu.
02/10/2024 15:09
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng khuôn viên trường THCS Lâm Trạch với 5 gói thầu.
03/06/2024 13:26
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đăng tải KHLCNT Khắc phục khẩn cấp các tuyến đường lầy lội xã Lâm Trạch với 5 gói thầu.
07/04/2024 09:12
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Phòng học bộ môn và khuôn viên Trường TH Lâm Trạch (Khu vực Tam Trang) với 7 gói thầu.
14/11/2023 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Lâm Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
20/05/2025 11:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Lâm Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch với 1 gói thầu.
20/05/2025 11:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường cấp phối từ cây ngô đồng đi đồng Lác thôn 4 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch với 1 gói thầu.
10/01/2025 16:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống lợn ngoại, trọng lượng từ 10kg/con trở lên và Cung cấp thức ăn hỗ hợp cho lợn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG QUẢNG BÌNH
28/11/2024 09:16
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Xây dựng Vạn Xuân
05/11/2024 14:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 08:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải TBMT Cung cấp giống lợn ngoại, trọng lượng từ 10kg/con trở lên và Cung cấp thức ăn hỗ hợp cho lợn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 11:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống gà lai chọi 30 ngày tuổi, trọng lượng từ 0,3kg/con trở lên vàCung cấp thức ăn hỗ hợp cho gà của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG QUẢNG BÌNH
11/10/2024 10:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến kênh mương đê Khe Vàng thôn 1, xã Lâm Trạch của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch với 5 gói thầu.
02/10/2024 15:09
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến kênh mương đê Khe Vàng thôn 1, xã Lâm Trạch.
02/10/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giàu là cội nguồn của lo âu vô tận. "
BlackLock
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh