Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 08:56 16/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng tuyến kênh mương đê Khe Vàng thôn 1, xã Lâm Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn thực hiện Chương trình MTQG xây dựng NTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:20 23/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
171/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/10/2024 08:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:54 16/10/2024
đến
10:20 23/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:20 23/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2024 (20/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư và TVXD ODA Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 4, xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
2 Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH TV&XD Nguyễn Phúc Gia Phát Tư vấn lập E-HSMT ố 10, Ngõ 1 Tôn Tthất Thuyết, Phường Đồng Phú, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH Đầu tư và TVXD ODA Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 4, xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH TV&XD Nguyễn Phúc Gia Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT ố 10, Ngõ 1 Tôn Tthất Thuyết, Phường Đồng Phú, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
6 Công ty TNHH Đầu tư và TVXD ODA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 4, xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥7.0T, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực
1
2
Máy đào ≥0,5m3, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng); kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực
1
3
Máy trộn bê tông ≥250 lít, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
4
Máy đầm đất cầm tay 70kg, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
5
Máy đầm dùi 1,5kW, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
6
Máy hàn điện, Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu về Sở hữu/ hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN TUYẾN KÊNH
2
Bê tông đáy kênh, M200, đá 1x2, PCB40
45.02
m3
3
Bê tông thành kênh, M200, đá 1x2, PCB40
73.01
m3
4
Lắp dựng cốt thép kênh ĐK <10mm
1809.52
kg
5
Lắp dựng cốt thép kênh ĐK =10mm
3236.24
kg
6
Ván khuôn bản đáy kênh đổ tại chỗ (VK thép)
121.68
m2
7
Ván khuôn tường kênh đổ tại chỗ (VK thép)
1216.82
m2
8
Bê tông lót M100, đá 2x4, ĐS 2-4cm
37.52
m3
9
Khớp nối 2 giấy dầu + 3 nhựa đường
11.8
m2
10
Bê tông giằng kênh M200, đá 1x2, ĐS 2-4cm đổ tại chỗ
1.27
m3
11
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK <10mm,
391.92
kg
12
Ván khuôn giằng kênh đổ tại chỗ
15.21
m2
13
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
12.6753
100m3
14
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 (tận dụng đất đào móng)
3.8357
100m3
15
Đào phá dỡ kênh mương BTCT hiện trạng
130.48
m3
16
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m
1.3048
100m3
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
8.456
100m3
18
TẤM ĐAN QUA KÊNH
19
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
2.49
m3
20
Ván khuôn tấm đan
16.67
m2
21
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK =10mm
41.03
kg
22
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
594.2
kg
23
Lắp đặt tấm đan
56
1cấu kiện
24
GIA CỐ MÁI KÊNH
25
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
99.33
m3
26
Lót lớp bạt sọc
391.22
m2
27
Bê tông chân khay, M150, đá 1x2, PCB40
21.79
m3
28
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
3.19
m3
29
Ván khuôn thép móng dài
121.4
m2
30
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
10.29
m2
31
Lắp đặt ống nhựa uPVC D60 dày 2,3mm
32
m
32
Bộc đầu ống uPVC D60 bằng vải địa kỹ thuật
1.6
m2
33
Đá dăm 1x2 làm tầng lọc
2.21
m3
34
RÃNH CHỊU LỰC
35
Bê tông tường rãnh, M250, đá 1x2, PCB40
7.98
m3
36
Bê tông đáy rãnh, M250, đá 1x2, PCB40
4.68
m3
37
Lắp dựng cốt thép rãnh, ĐK =10mm
426.4
kg
38
Lắp dựng cốt thép rãnh, ĐK >10mm
796.37
kg
39
Bê tông móng rãnh, M150, đá 1x2, PCB40
7.15
m3
40
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
2.86
m3
41
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
4.57
m2
42
Ván khuôn thép thành rãnh
81.04
m2
43
Ván khuôn thép móng rãnh
26.13
m2
44
TẤM ĐAN CHỊU LỰC KT (100x70x15)cm
45
Lắp đặt tấm đan
26
1cấu kiện
46
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2, PCB40
2.73
m3
47
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK <10mm
6.58
kg
48
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK =10mm
19.05
kg
49
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
564.28
kg
50
Ván khuôn tấm đan
13.26
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN PHÚC GIA PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 26 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,82%, Xây lắp 87,18%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.411.255.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.064.246.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây