Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.186.948.789 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.095.108.291 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.186.948.789 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.095.108.291 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN THU
14/05/2025 16:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY NGÁT
12/05/2025 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang nhân dân Nông Thổng và Nông Gồ xã Liên Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn với 1 gói thầu.
10/05/2025 16:31
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang nhân dân Nông Thổng và Nông Gồ xã Liên Sơn.
10/05/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 – Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn.
29/04/2025 15:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 – Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
29/04/2025 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI HÀ
29/04/2025 15:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Xây dựng mở rộng nhà dinh dưỡng trường mần non xã Liên Sơn, huyện Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn với 3 gói thầu.
29/04/2025 15:19
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mở rộng nhà dinh dưỡng trường mần non xã Liên Sơn, huyện Gia Viễn.
29/04/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN THU
14/05/2025 16:21
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY NGÁT
12/05/2025 17:11
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang nhân dân Nông Thổng và Nông Gồ xã Liên Sơn với 1 gói thầu.
10/05/2025 16:31
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
10/05/2025 10:05
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 – Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH PHÁT 35
29/04/2025 15:35
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 – Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
29/04/2025 15:31
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI HÀ
29/04/2025 15:25
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Xây dựng mở rộng nhà dinh dưỡng trường mần non xã Liên Sơn, huyện Gia Viễn với 3 gói thầu.
29/04/2025 15:19
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 11:16
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ QUANG MINH
29/04/2025 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN THU
14/05/2025 16:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY NGÁT
12/05/2025 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang nhân dân Nông Thổng và Nông Gồ xã Liên Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn với 1 gói thầu.
10/05/2025 16:31
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang nhân dân Nông Thổng và Nông Gồ xã Liên Sơn.
10/05/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 – Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn.
29/04/2025 15:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 – Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
29/04/2025 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI HÀ
29/04/2025 15:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Xây dựng mở rộng nhà dinh dưỡng trường mần non xã Liên Sơn, huyện Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn với 3 gói thầu.
29/04/2025 15:19
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mở rộng nhà dinh dưỡng trường mần non xã Liên Sơn, huyện Gia Viễn.
29/04/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn là chủ đầu tư của 40 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ðiều quyến rũ nhất của mọi hạnh phúc là có được một tình bạn vững bền và dịu dàng. Tình bạn xoa dịu đi mọi lo lắng, xua tan mọi buồn phiền và khuyên nhủ ta khi bất hạnh. "
Seneca
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh