Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 11:29 29/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng đường giao thông từ đê Hoàng Long xuống xóm 1 xã Liên Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng đường giao thông từ đê Hoàng Long xuống xóm 1 xã Liên Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã, ngân sách cấp trên hỗ trợ và các nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500179002_2504291108
Ngày phê duyệt
29/04/2025 11:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:16 29/04/2025
đến
10:00 10/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/05/2025 (08/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư và Thương mại Đồng Mai Tư vấn lập E-HSMT Số 9 ngõ 24 đường Mới, Tổ 15 phường Đồng Mai, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Quản lý dự án Hoàng Huy Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 11, Đường Đức Diễn, Phường Phúc Diễn. Q. Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Đầu tư và Thương mại Đồng Mai Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 9 ngõ 24 đường Mới, Tổ 15 phường Đồng Mai, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Quản lý dự án Hoàng Huy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 11, Đường Đức Diễn, Phường Phúc Diễn. Q. Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích ≥0,5m3
2
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi công suất ≥ 1,5 kw
2
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn công suất ≥ 1 kw
2
4
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg
1
5
Máy hàn công suất ≥ 23 kw
1
6
Máy lu ≥ 8,5 tấn
1
7
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250 lít
2
8
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
9
Ô tô tự đổ trọng tải ≥ 7 tấn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
VXM M100 chèn ống cống
0.86
m3
2
Xây đá hộc, xây tường cánh, tường đầu cầu cao <=2 m, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, M100
3.7
m3
3
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM PCB40 M100
10.01
m2
4
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, M100
10.39
m3
5
Xây đá hộc, xây mặt bằng, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, M100
6.29
m3
6
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
4.13
m3
7
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
16.95
100m
8
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.381
100m3
9
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2522
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.1288
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.1288
100m3
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông ống cống hình hộp, đá 1x2, M300, PCB40
28.65
m3
13
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn ống cống, ống buy
1.3223
100m2
14
Gia công, lắp dựng cốt thép thân cống đường kính <= 10mm
0.0152
tấn
15
Gia công, lắp dựng cốt thép thân cống, đường kính <= 18mm
2.8545
tấn
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, M200, PCB30
6.67
m3
17
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng
0.0584
100m2
18
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
10.16
m3
19
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
37.17
100m
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, M150, PCB30
9.06
m3
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, M150, PCB30
22.3
m3
22
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.3446
100m2
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
0.5314
100m2
24
Xây đá hộc, xây mặt bằng, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, M100
13.15
m3
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.6144
100m3
26
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.5878
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.0266
100m3
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.0266
100m3
29
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
44.69
100m2
30
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
7.7104
100tấn
31
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 31.4km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
7.7104
100tấn
32
Tưới nhựa dính bám 0,5kg/m2
7.7104
100m2
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, M300, PCB40
893.58
m3
34
Rải giấy dầu lớp cách ly
44.69
100m2
35
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
8.4364
100m3
36
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
1.344
100m2
37
Cắt khe đường bê tông
130.682
10m
38
Mat tít nhựa đường
0.71
m3
39
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
381.74
m3
40
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
18.7614
100m3
41
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
98.744
m3
42
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
7.7695
100m3
43
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
13.6697
100m3
44
Mua đất đá hỗn hợp
1760.9308
m3
45
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.2881
100m3
46
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
24.4743
100m3
47
Mua đất đá hỗn hợp
1992.3552
m3
48
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
7.7695
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
7.7695
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
9.8744
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây