Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.158.050.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.940.056.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.158.050.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.940.056.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY LẮP THÀNH ĐẠT
21/08/2025 15:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 03 : Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ NAM HÀ NỘI
30/06/2025 11:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHÚC HƯNG
30/06/2025 10:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 06: Thí nghiệm nén tĩnh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT VÀ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
28/06/2025 15:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 05: Gíam sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ 566
28/06/2025 15:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH
26/06/2025 13:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp (gồm cả chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG GIANG HÀ NAM
19/06/2025 13:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 04 : Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
19/06/2025 10:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02 : Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
19/06/2025 10:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THANH HÒA
19/06/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn công bố kết quả gói thầu Số 06: Thí nghiệm nén tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT VÀ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
28/06/2025 15:28
Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn công bố kết quả gói thầu Số 05: Gíam sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ 566
28/06/2025 15:25
Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn công bố kết quả gói thầu Số 04 : Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH BÌNH
19/06/2025 10:14
Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn công bố kết quả gói thầu Số 02 : Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng và thương mại Đức Đạt
19/06/2025 10:08
Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn công bố kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THANH HÒA
19/06/2025 10:03
Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường thôn Nha Xá đoạn từ đường tránh QL38 đến đường ĐH.13, xã Mộc Hoàn, thị xã Duy Tiên với 7 gói thầu.
17/06/2025 09:05
Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp (bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TOÀN PHÁT
06/06/2025 15:30
Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 7,8,9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG ANH ĐỨC
03/06/2025 16:38
Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu 7,8,9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẠ TẦNG KỸ THUẬT TRƯỜNG HUY
03/06/2025 16:35
Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp (bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông) với 1 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY LẮP THÀNH ĐẠT
21/08/2025 15:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 03 : Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ NAM HÀ NỘI
30/06/2025 11:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHÚC HƯNG
30/06/2025 10:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 06: Thí nghiệm nén tĩnh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT VÀ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
28/06/2025 15:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 05: Gíam sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ 566
28/06/2025 15:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH
26/06/2025 13:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp (gồm cả chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG GIANG HÀ NAM
19/06/2025 13:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 04 : Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
19/06/2025 10:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02 : Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
19/06/2025 10:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THANH HÒA
19/06/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Mộc Hoàn là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên thế gian này, luôn có những người, những chuyện mà chúng ta phải bỏ lỡ. "
Ức Cẩm
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026