Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.241.046.398 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.068.955.851 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.241.046.398 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.068.955.851 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẢO AN
29/04/2025 14:26
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN THỊNH
22/04/2025 10:43
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 09:04
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 15:50
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 15:19
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, kè ao Đầm trên, ao Đầm dưới thôn Ngoại thôn xã Phú Kim của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim với 5 gói thầu.
01/04/2025 14:48
ủy ban nhân dân xã Phú Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, kè ao Đầm trên, ao Đầm dưới thôn Ngoại thôn xã Phú Kim.
01/04/2025 14:14
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường giao thông, thoát nước thôn Nội Thôn, Bách Kim, Ngoại Thôn, Thúy Lai xã Phú Kim của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim với 3 gói thầu.
28/03/2025 14:38
ủy ban nhân dân xã Phú Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường giao thông, thoát nước thôn Nội Thôn, Bách Kim, Ngoại Thôn, Thúy Lai xã Phú Kim.
28/03/2025 14:14
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THẮNG LỢI
04/03/2025 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ủy ban nhân dân xã Phú Kim công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ANH KHOA, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẢO AN
29/04/2025 14:26
ủy ban nhân dân xã Phú Kim công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + Đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ ANZ TOÀN PHÁT, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN THỊNH
22/04/2025 10:43
ủy ban nhân dân xã Phú Kim công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 09:19
ủy ban nhân dân xã Phú Kim công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + Đảm bảo giao thông với 1 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 15:17
ủy ban nhân dân xã Phú Kim đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 09:04
ủy ban nhân dân xã Phú Kim đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + Đảm bảo giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 15:50
ủy ban nhân dân xã Phú Kim đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + Đảm bảo giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 15:19
ủy ban nhân dân xã Phú Kim đăng tải KHLCNT Cải tạo, kè ao Đầm trên, ao Đầm dưới thôn Ngoại thôn xã Phú Kim với 5 gói thầu.
01/04/2025 14:48
ủy ban nhân dân xã Phú Kim đăng tải KHLCNT Cải tạo đường giao thông, thoát nước thôn Nội Thôn, Bách Kim, Ngoại Thôn, Thúy Lai xã Phú Kim với 3 gói thầu.
28/03/2025 14:38
ủy ban nhân dân xã Phú Kim công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THẮNG LỢI
04/03/2025 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẢO AN
29/04/2025 14:26
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN THỊNH
22/04/2025 10:43
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 09:04
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 15:50
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 15:19
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, kè ao Đầm trên, ao Đầm dưới thôn Ngoại thôn xã Phú Kim của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim với 5 gói thầu.
01/04/2025 14:48
ủy ban nhân dân xã Phú Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, kè ao Đầm trên, ao Đầm dưới thôn Ngoại thôn xã Phú Kim.
01/04/2025 14:14
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường giao thông, thoát nước thôn Nội Thôn, Bách Kim, Ngoại Thôn, Thúy Lai xã Phú Kim của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim với 3 gói thầu.
28/03/2025 14:38
ủy ban nhân dân xã Phú Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường giao thông, thoát nước thôn Nội Thôn, Bách Kim, Ngoại Thôn, Thúy Lai xã Phú Kim.
28/03/2025 14:14
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Phú Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THẮNG LỢI
04/03/2025 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Phú Kim là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giới hạn duy nhất cho những triển vọng của ngày mai là những cái ‘nhưng’ bạn sử dụng hôm nay. "
Les Brown
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh