Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:06 11/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, kè ao Đầm trên, ao Đầm dưới thôn Ngoại thôn xã Phú Kim
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, kè ao Đầm trên, ao Đầm dưới thôn Ngoại thôn xã Phú Kim
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách huyện, vốn ngân sách đề nghị Thành phố hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 21/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500140499_2504110900
Ngày phê duyệt
11/04/2025 09:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ủy ban nhân dân xã Phú Kim
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:04 11/04/2025
đến
08:30 21/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 21/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2025 (20/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng quốc tế ATC Đơn vị tư vấn khảo sát, tư vấn thiết kế BVTC và dự toán Số nhà 72, ngõ 136 đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Mạnh Dũng Đơn vị tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán Thôn Phú Nghĩa, Xã Phú Kim, Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH thương mại xây dựng Gia Văn Đơn vị tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Thôn 4, xã Kim Quan, huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (dung tích gầu ≥ 0,4 m3)
1
2
Máy lu bánh hơi (tải trọng tĩnh ≥ 8,5T)
1
3
Máy trộn bê tông (dung tích ≥ 250L)
2
4
Máy bơm nước
2
5
Ô tô tự đổ (tải trọng ≥ 5T)
2
6
Máy đầm đất hoặc máy đầm cóc
4
7
Máy đầm bàn
2
8
Máy đầm dùi
2
9
Máy trộn vữa
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nạo vét, kè ao và đường dạo
2
Đào bụi cây bằng thủ công, đào bụi tre, đường kính > 80cm
30
bụi
3
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm
185
cây
4
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 40cm
185
gốc cây
5
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
327.3625
m3
6
Đào móng công trình trên nền đất mềm, yếu bằng tổ hợp 2 máy đào 0,8m3
62.1989
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
65.4725
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp I
65.4725
100m3/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
65.4725
100m3/1km
10
Bơm nước thi công
40
ca
11
Bóc hữu cơ
200.907
m3
12
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
39.0088
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
41.244
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp I
32.7827
100m3/1km
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
32.7827
100m3/1km
16
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
298.4
100m
17
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
118.12
m3
18
Xây đá hộc, xây móng kè, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
373.01
m3
19
Xây đá hộc, xây thân kè, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
292.19
m3
20
Thi công lớp đá đệm mái kè, loại đá có đường kính Dmax<= 4
145.48
m3
21
Xây đá hộc, xây mái kè, vữa XM mác 100, PCB30
427.09
m3
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông khoá mái kè, đá 1x2, mác 250, PCB30
24.87
m3
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn dầm kè
5.5951
100m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm kè, đường kính cốt thép <= 10mm
4.5394
tấn
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông dầm kè, đá 1x2, mác 250, PCB30
93.26
m3
26
Lát gạch 8 lỗ 390x260x80mm mái kè
833.05
m2
27
Rải vải địa kỹ thuật khe lún
0.8638
100m2
28
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
177.4
m2
29
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 (tận dụng 40% đất đào móng kè)
55.9167
100m3
30
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95 (tận dụng 40% đất đào móng kè)
83.875
100m3
31
Mua đất đắp K95
17187
m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 1km
1718.7
10m3/1km
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 10km (9 km tiếp)
1718.7
10m3/1km
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 60km (25 km cuối)
1718.7
10m3/1km
35
Thi công lớp đá đệm móng bậc thang, loại đá có đường kính Dmax<= 4
5.68
m3
36
Lót nilon chống mất nước
0.5664
100m2
37
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.384
100m2
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 250, PCB30
12.96
m3
39
Gia công lan can kè
10.0238
tấn
40
Mã kẽm nhúng nóng
10023.8
kg
41
Lắp dựng lan can kè
580.64
m2
42
Bu long M16x400, cấp bền Gr 8.8
1216
bộ
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng BT lót
0.3648
100m2
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100, PCB30
3.8304
m3
45
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
7.0224
m3
46
Đất màu trồng cây
18.24
m3
47
Mua Cây ban tím D=8-10cm
57
cây
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
7.6336
100m3
49
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90 (Tận dụng đất đào)
8.8098
100m3
50
Lót nilon chống mất nước
9.104
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây