Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.891.614.976 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.870.872.930 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.891.614.976 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.870.872.930 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bộ đèn pha năng lượng mặt trời AZ B300 – 300W lắp đặt trên trục đường 263 và trục đường 263C thuộc địa bàn xã Phú Lạc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Vũ Thế Anh
30/05/2025 11:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm Bộ đèn pha năng lượng mặt trời AZ B300 – 300W lắp đặt trên trục đường 263 và trục đường 263C thuộc địa bàn xã Phú Lạc.
30/05/2025 11:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm Bộ đèn pha năng lượng mặt trời AZ B300 – 300W lắp đặt trên trục đường 263 và trục đường 263C thuộc địa bàn xã Phú Lạc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC với 1 gói thầu.
27/05/2025 17:32
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm Bộ đèn pha năng lượng mặt trời AZ B300 – 300W lắp đặt trên trục đường 263 và trục đường 263C thuộc địa bàn xã Phú Lạc.
27/05/2025 16:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY LAI
12/03/2025 11:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải kết quả gói thầu Khắc phục sạt lở Trường Mầm Non xã Phú Lạc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÙNG SƠN
19/02/2025 10:40
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/02/2025 14:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải KHLCNT Khắc phục sạt lở Trường Mần Non xã Phú Lạc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC với 1 gói thầu.
14/02/2025 10:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Dương Thanh Thái Nguyên
07/02/2025 16:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA MINH VŨ
06/02/2025 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bộ đèn pha năng lượng mặt trời AZ B300 – 300W lắp đặt trên trục đường 263 và trục đường 263C thuộc địa bàn xã Phú Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Vũ Thế Anh
30/05/2025 11:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm Bộ đèn pha năng lượng mặt trời AZ B300 – 300W lắp đặt trên trục đường 263 và trục đường 263C thuộc địa bàn xã Phú Lạc với 1 gói thầu.
27/05/2025 17:32
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY LAI
12/03/2025 11:32
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
24/02/2025 16:58
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC công bố kết quả gói thầu Khắc phục sạt lở Trường Mầm Non xã Phú Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÙNG SƠN
19/02/2025 10:40
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/02/2025 14:48
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đăng tải KHLCNT Khắc phục sạt lở Trường Mần Non xã Phú Lạc với 1 gói thầu.
14/02/2025 10:25
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Dương Thanh Thái Nguyên
07/02/2025 16:04
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA MINH VŨ
06/02/2025 10:06
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI TỪ
06/02/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bộ đèn pha năng lượng mặt trời AZ B300 – 300W lắp đặt trên trục đường 263 và trục đường 263C thuộc địa bàn xã Phú Lạc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Vũ Thế Anh
30/05/2025 11:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm Bộ đèn pha năng lượng mặt trời AZ B300 – 300W lắp đặt trên trục đường 263 và trục đường 263C thuộc địa bàn xã Phú Lạc.
30/05/2025 11:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm Bộ đèn pha năng lượng mặt trời AZ B300 – 300W lắp đặt trên trục đường 263 và trục đường 263C thuộc địa bàn xã Phú Lạc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC với 1 gói thầu.
27/05/2025 17:32
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm Bộ đèn pha năng lượng mặt trời AZ B300 – 300W lắp đặt trên trục đường 263 và trục đường 263C thuộc địa bàn xã Phú Lạc.
27/05/2025 16:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY LAI
12/03/2025 11:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải kết quả gói thầu Khắc phục sạt lở Trường Mầm Non xã Phú Lạc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÙNG SƠN
19/02/2025 10:40
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/02/2025 14:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải KHLCNT Khắc phục sạt lở Trường Mần Non xã Phú Lạc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC với 1 gói thầu.
14/02/2025 10:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Dương Thanh Thái Nguyên
07/02/2025 16:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA MINH VŨ
06/02/2025 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Qua quần áo trang sức của người đàn bà thường có thể phát hiện tính cách của người chồng. "
Ngạn ngữ phương Tây
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh