Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây lắp

Tìm thấy: 14:50 17/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trụ sở UBND xã Phú Lạc, hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh, nhà bảo vệ, nhà để xe và cải tạo, nâng cấp khuôn viên UBND xã
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trụ sở UBND xã Phú Lạc, hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh, nhà bảo vệ, nhà để xe và cải tạo, nâng cấp khuôn viên UBND xã
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn cấp quyền sử dụng đất điều tiết về cho xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 24/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500046875_2502171432
Ngày phê duyệt
17/02/2025 14:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PHÚ LẠC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:48 17/02/2025
đến
16:30 24/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 24/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/02/2025 (25/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI TỪ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Thắng Lợi - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DOANH NGHIỆP Tư vấn thẩm định giá P104 Tập thể Ban Vật Giá Chính Phủ, phố Phan Kế Bính - Phường Cống Vị - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI TỪ Tư vấn lập E-HSMT Xóm Thắng Lợi - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
4 CÔNG TY TNHH GIA MINH VŨ Tư vấn thẩm định E-HSMT xóm Quyết Thắng - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI TỪ Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Thắng Lợi - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
6 CÔNG TY TNHH GIA MINH VŨ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xóm Quyết Thắng - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép - Hoạt động tốt
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
4
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
1
5
Máy hàn xoay chiều - Hoạt động tốt
1
6
Máy lu, tải trọng ≥ 16T
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích thùng trộn ≥ 250L
1
8
Máy trộn vữa, dụng tích thùng trộn ≥ 150L
1
9
Máy cắt gạch đá - công suất <=1,7kW
1
10
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7,0 T
1
11
Máy đào – Dung tích gầu ≥ 0,8m3 (hoặc công suất ≥100kW)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, XM PCB30
26.904
m2
2
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 100
4.0572
m2
3
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
0.576
m3
4
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.0555
tấn
5
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn tấm đan
0.0288
100m2
6
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
8
cấu kiện
7
HẠNG MỤC: NHÀ ĐỂ XE
8
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.0432
100m3
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, XM PCB30
1.92
m3
10
Gia công cột thép ống tròn mạ kẽm
0.2637
tấn
11
Lắp dựng cột thép ống tròn mạ kẽm
0.2637
tấn
12
Gia công kèo, xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.5543
tấn
13
Lắp dựng kèo, xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.5543
tấn
14
Công tác gia công cốt thép tròn D14 hàn liên kết vào chân cột
0.0109
tấn
15
Lợp mái tôn múi chiều dày 0,4mm
1.5793
100m2
16
Tấm tôn ốp sườn
14.6
md
17
Máng nước inox 304 dày 1mm
21.6
md
18
Lắp đặt ống nhựa uPVC D90
0.03
100m
19
Sản xuất sen hoa cửa sổ inox 20x20x1.2mm (inox 201)
91.3536
kg
20
Lắp dựng sen hoa cửa sổ (inox 201)
11.25
m2
21
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.0792
tấn
22
Lắp dựng xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.0792
tấn
23
Lợp mái tôn múi dày 0,4mm
0.3004
100m2
24
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.6534
100m2
25
Thoát nước mái
26
Lắp đặt ống nhựa uPVC D90
0.12
100m
27
Lắp đặt cút nhựa D90 PN8
12
cái
28
3. Cấp điện
29
Lắp đặt tủ điện TĐT 300x200x150mm, có giá lắp ATM
2
hộp
30
Lắp đặt đèn led tuýp đơn 40W ống dài 1,2m
2
bộ
31
Lắp đặt đèn led tuýp đơn 40W ống dài 0,6m
1
bộ
32
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
2
cái
33
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
2
cái
34
Lắp đặt ổ cắm đôi
6
cái
35
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
2
cái
36
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
37
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột loại 2x6,0mm2
25
m
38
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột loại 2x2,5mm2
20
m
39
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột loại 2x1,5mm2
30
m
40
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
30
m
41
HẠNG MỤC: NHÀ VỆ SINH
42
1. Kiến trúc + kết cấu
43
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.2814
100m3
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 100, XM PCB30 (trang 220)
2.374
m3
45
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM M75, XM PCB30
4.9153
m3
46
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM M75, XM PCB30
11.2197
m3
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè
0.0564
100m2
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.068
tấn
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, XM PCB30
0.6204
m3
50
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1032
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây