Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 73,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.275.572.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.124.782.475 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 73,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.275.572.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.124.782.475 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với 4 gói thầu.
06/06/2025 08:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 08:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN TRÂM ANH
22/04/2025 09:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
22/04/2025 09:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với 4 gói thầu.
22/04/2025 08:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với 3 gói thầu.
15/04/2025 15:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án, tư vấn thẩm tra, khảo sát, lập BC KTKT Công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn,huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với 3 gói thầu.
15/04/2025 14:53
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang.
15/04/2025 14:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM AN PHÚ
22/10/2024 11:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang với 4 gói thầu.
06/06/2025 08:41
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
04/05/2025 09:12
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 08:18
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN TRÂM ANH
22/04/2025 09:10
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
22/04/2025 09:07
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang với 4 gói thầu.
22/04/2025 08:45
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang với 3 gói thầu.
15/04/2025 15:10
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ HƯNG 668 BG
25/09/2024 10:22
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT
25/09/2024 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với 4 gói thầu.
06/06/2025 08:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 08:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN TRÂM ANH
22/04/2025 09:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
22/04/2025 09:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với 4 gói thầu.
22/04/2025 08:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với 3 gói thầu.
15/04/2025 15:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án, tư vấn thẩm tra, khảo sát, lập BC KTKT Công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn,huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với 3 gói thầu.
15/04/2025 14:53
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang.
15/04/2025 14:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM AN PHÚ
22/10/2024 11:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người không yêu tự do và chân lý, có thể trở thành người mạnh mẽ nhất, nhưng tuyệt đối không thể trở thành người vĩ đại. "
Voltaire (Pháp)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh