Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:21 24/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Công trình cấp nước SHTT thôn Đồng Băm, xã Phúc Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS và MN năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sơn Động, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500165661_2504240803
Ngày phê duyệt
24/04/2025 08:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Phúc Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:18 24/04/2025
đến
09:00 04/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/05/2025 (02/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV THIÊN PHONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Linh Phú - Xã Tuấn Đạo - Huyện Sơn Động - Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại An Phú Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Thượng - Xã Cẩm Đàn - Huyện Sơn Động - Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT Tư vấn lập E-HSMT Số 586 đường Lê Lợi - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Xuân Trâm Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố Phe - Thị trấn An Châu - Huyện Sơn Động - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 586 đường Lê Lợi - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Xuân Trâm Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố Phe - Thị trấn An Châu - Huyện Sơn Động - Tỉnh Bắc Giang
7 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH TÂM Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Thôn Vá - Xã An Bá - Huyện Sơn Động - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Xe cẩu/Cần trục ô tô - Đặc điểm thiết bị: Còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động để thi công gói thầu
1
2
- Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động để thi công gói thầu
1
3
- Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động để thi công gói thầu
1
4
- Máy lu - Đặc điểm thiết bị: Còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động để thi công gói thầu
1
5
- Máy trộn bê tông -Đặc điểm thiết bị: Còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động để thi công gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
BỂ CHƯA NƯỚC 150m3
2
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.7526
100m3
3
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1391
100m3
4
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
3.64
m3
5
Bê tông hố van, hố ga, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.27
m3
6
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
66.6
m3
7
Ván khuôn tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
2.875
100m2
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0565
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.8807
tấn
10
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1077
tấn
11
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
5.6197
tấn
12
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.7829
tấn
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
113.45
m2
14
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
193.2
m2
15
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
193.2
m2
16
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
48.91
m2
17
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.053
100m
18
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm
0.02
100m
19
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 25mm
70
cái
20
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 300m; đường kính ống 25mm
2.1
100 m
21
Van D63
2
cái
22
Lắp đặt van ren - Đường kính 110mm
1
cái
23
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng p/p hàn - Đường kính 63mm
2
cái
24
Nối kép ren trong D63
4
cái
25
Nối kép ren trong D110
2
cái
26
Rắc co D63
2
cái
27
Ren đầu ống D63
13
cái
28
Khóa nắp bể
3
cái
29
Bản lề goong
6
bộ
30
BỂ LỌC NƯỚC ĐẦU NGUỒN
31
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.7383
100m3
32
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.129
100m3
33
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0406
100m2
34
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa BT M150, XM PCB40
3.43
m3
35
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.18
m3
36
Ván khuôn tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
2.924
100m2
37
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0825
tấn
38
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.2053
tấn
39
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0515
tấn
40
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.605
tấn
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.2719
tấn
42
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.6064
tấn
43
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
49.5
m3
44
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
84.69
m2
45
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
62.48
m2
46
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
113.6
m2
47
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0528
100m3
48
Thi công tầng lọc đá dăm 4x6
0.0264
100m3
49
Thi công tầng lọc cát
0.0264
100m3
50
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.045
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây