Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 86 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.367.238.559 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.348.203.498 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.367.238.559 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.348.203.498 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN NINH THUẬN
02/07/2025 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/07/2025 17:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
02/07/2025 17:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
02/07/2025 17:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/07/2025 17:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/07/2025 17:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải KHLCNT KHLCNT bước chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp Đường giao thông từ nhà ông Pinăng Hậu đến nhà ông Pinăng Tiêu, xã Phước Tân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân với 4 gói thầu.
02/07/2025 17:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
02/06/2025 09:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT GIA BẢO
02/06/2025 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/06/2025 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN NINH THUẬN
02/07/2025 17:51
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/07/2025 17:48
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
02/07/2025 17:47
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
02/07/2025 17:44
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/07/2025 17:41
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/07/2025 17:39
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đăng tải KHLCNT KHLCNT bước chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp Đường giao thông từ nhà ông Pinăng Hậu đến nhà ông Pinăng Tiêu, xã Phước Tân với 4 gói thầu.
02/07/2025 17:25
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
02/06/2025 09:35
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT GIA BẢO
02/06/2025 09:33
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/06/2025 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN NINH THUẬN
02/07/2025 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/07/2025 17:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
02/07/2025 17:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
02/07/2025 17:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/07/2025 17:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/07/2025 17:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải KHLCNT KHLCNT bước chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp Đường giao thông từ nhà ông Pinăng Hậu đến nhà ông Pinăng Tiêu, xã Phước Tân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân với 4 gói thầu.
02/07/2025 17:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
02/06/2025 09:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT GIA BẢO
02/06/2025 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/06/2025 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân là chủ đầu tư của 86 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Tân là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thỉnh thoảng, trên chuyến hành trình dài, đeo tai nghe, bật nhạc, lại tự hỏi, liệu có ai đứng chờ mình ở cuối bến bình yên? "
Nguyễn Ngọc Thạch
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026