Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:31 07/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Mẫu giáo Phước Tân (điểm Trường Ma Ty)
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp thuộc chường trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng ĐBDTTS và MN năm 2024 (điều chỉnh) theo Quyết định số 1602/QĐ-UBND ngày 12/9/2024 của UBND huyện.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bác Ái, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:10 11/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 173/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/10/2024 15:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:49 07/10/2024
đến
09:10 11/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 11/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/10/2024 (08/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư và Thương mại Miền Nhiệt Đới Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu phố 2, phường Phủ Hà, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
2 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận Tư vấn lập E-HSMT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
3 Công ty TNHH Xây dựng ATT Ninh Thuận Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10 Lương Thế Vinh, phường Phước Mỹ, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận.
4 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
5 Công ty TNHH Xây dựng ATT Ninh Thuận Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10 Lương Thế Vinh, phường Phước Mỹ, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá công suất: 1,7 kW
2
2
Máy cắt uốn cốt thép công suất: 5 kW
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,62 kW
2
4
Máy cắt bê tông - công suất: 7,5 kW
2
5
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
6
Máy trộn bê tông dung tích: 250 lít
2
7
Máy trộn vữa dung tích: 150 lít
2
8
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 t
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.036
tấn
2
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
6
cấu kiện
3
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
3.861
m3
4
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.395
m3
5
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
2.72
m2
6
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
21.888
m2
7
Quét nước xi măng 2 nước
24.608
m2
8
Thi công tầng lọc bằng đá cấp phối dmax <= 6
0.014
100m3
9
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp IV
0.752
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.752
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.752
100m3/km
12
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
37.6
m3
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
37.6
m3
14
Cắt khe co 2*4 của đường lăn, sân đỗ
18.8
10m
15
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
18.97
m2
16
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
12.96
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
34.02
m2
18
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.19
100m2
19
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
12.96
m2
20
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
12.96
m2
21
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
34.02
m2
22
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
34.02
m2
23
Tháo dỡ trần
159.06
m2
24
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
228.61
m2
25
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
310.1
m2
26
Phá dỡ nền gạch lá nem
159.06
m2
27
Phá dỡ nền bê tông, bê tông đá 4x6
15.906
m3
28
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.159
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.159
100m3/km
30
Phá dỡ nền láng đá mài
5.67
m2
31
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
3.84
m2
32
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
0.118
m3
33
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
10.235
m2
34
Đóng trần tôn lạnh dày 2,5 dem
1.59
100m2
35
Gia công xà gồ thép
0.596
tấn
36
Lắp dựng xà gồ thép
0.596
tấn
37
Nẹp V nhôm 25,4x25,4mm
169.7
md
38
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75
154.73
m2
39
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75
103.36
m2
40
Bả bằng bột bả vào tường
538.71
m2
41
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
228.61
m2
42
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
310.1
m2
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3.84
m2
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
23.4
m2
45
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
45.48
m2
46
Gia công cửa đi nhựa lõi thép, kính trắng gia cường dày 5ly
22.08
m2
47
Gia công cửa sổ nhựa lõi thép, kính trắng gia cường dày 5ly
23.4
m2
48
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
45.48
m2
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
37.2
m2
50
Lắp đặt các loại đèn LED dơn 1,2m - 18w
20
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây