Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 63 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.321.673.868 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.207.262.094 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.321.673.868 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.207.262.094 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải KHLCNT Đường từ nhà mái bằng đi A28 và từ cống Đống Dầu đi A28 thôn Phí Trạch xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú với 6 gói thầu.
11/03/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải KHLCNT Đường từ bốt điện Động Phí qua cổng làng đến trước cửa đình thôn Phí Trạch và đền từ Quán Ông đi Đập Xép qua cống Đại Cộc đến cống Đống Dầu thôn Phí Trạch xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú với 6 gói thầu.
11/03/2025 15:21
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ nhà mái bằng đi A28 và từ cống Đống Dầu đi A28 thôn Phí Trạch xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
11/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Phí Trạch (tuyến đường Ông Vô - Đồng Dựng), xã Phương Tú, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú với 6 gói thầu.
07/03/2025 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải KHLCNT Đường ra vùng sản xuất lúa chất lượng cao thôn Động Phí (tuyến Đồng Giữa - Đồng Trên), xã Phương Tú, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú với 6 gói thầu.
07/03/2025 09:15
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng thôn Phí Trạch (tuyến đường Ông Vô - Đồng Dựng), xã Phương Tú, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội.
07/03/2025 09:09
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường ra vùng sản xuất lúa chất lượng cao thôn Động Phí (tuyến Đồng Giữa - Đồng Trên), xã Phương Tú, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội.
07/03/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời cho UBND xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú với 1 gói thầu.
06/03/2025 17:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và phun hóa chất diệt muỗi, côn trùng phòng chống dịch tại các trường Mầm Non, trường Tiểu học, trường Trung học cơ sở, Trạm y tế xã, Chợ mới, trụ sở Đảng ủy-HĐND-UBND xã Phương Tú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú .
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Chiêm
26/02/2025 13:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đăng tải KHLCNT Đường từ nhà mái bằng đi A28 và từ cống Đống Dầu đi A28 thôn Phí Trạch xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
11/03/2025 15:36
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Phí Trạch (tuyến đường Ông Vô - Đồng Dựng), xã Phương Tú, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
07/03/2025 09:37
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đăng tải KHLCNT Đường ra vùng sản xuất lúa chất lượng cao thôn Động Phí (tuyến Đồng Giữa - Đồng Trên), xã Phương Tú, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
07/03/2025 09:15
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đăng tải KHLCNT Cung cấp dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời cho UBND xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội với 1 gói thầu.
06/03/2025 17:15
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú công bố kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và phun hóa chất diệt muỗi, côn trùng phòng chống dịch tại các trường Mầm Non, trường Tiểu học, trường Trung học cơ sở, Trạm y tế xã, Chợ mới, trụ sở Đảng ủy-HĐND-UBND xã Phương Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Chiêm
26/02/2025 13:48
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đăng tải KHLCNT Cung cấp dụng cụ thể dục thể thao cho UBND xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội với 1 gói thầu.
21/11/2024 14:21
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ PHÁT
20/11/2024 10:48
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐẠI PHÚ VINH
15/11/2024 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải KHLCNT Đường từ nhà mái bằng đi A28 và từ cống Đống Dầu đi A28 thôn Phí Trạch xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú với 6 gói thầu.
11/03/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải KHLCNT Đường từ bốt điện Động Phí qua cổng làng đến trước cửa đình thôn Phí Trạch và đền từ Quán Ông đi Đập Xép qua cống Đại Cộc đến cống Đống Dầu thôn Phí Trạch xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú với 6 gói thầu.
11/03/2025 15:21
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ nhà mái bằng đi A28 và từ cống Đống Dầu đi A28 thôn Phí Trạch xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
11/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Phí Trạch (tuyến đường Ông Vô - Đồng Dựng), xã Phương Tú, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú với 6 gói thầu.
07/03/2025 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải KHLCNT Đường ra vùng sản xuất lúa chất lượng cao thôn Động Phí (tuyến Đồng Giữa - Đồng Trên), xã Phương Tú, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú với 6 gói thầu.
07/03/2025 09:15
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng thôn Phí Trạch (tuyến đường Ông Vô - Đồng Dựng), xã Phương Tú, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội.
07/03/2025 09:09
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường ra vùng sản xuất lúa chất lượng cao thôn Động Phí (tuyến Đồng Giữa - Đồng Trên), xã Phương Tú, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội.
07/03/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời cho UBND xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú với 1 gói thầu.
06/03/2025 17:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất và phun hóa chất diệt muỗi, côn trùng phòng chống dịch tại các trường Mầm Non, trường Tiểu học, trường Trung học cơ sở, Trạm y tế xã, Chợ mới, trụ sở Đảng ủy-HĐND-UBND xã Phương Tú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú .
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Chiêm
26/02/2025 13:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Tú là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Việc tự nhiên cần làm là lao động – để nhận ra rằng sự thịnh vượng và hạnh phúc chỉ có thể đạt được thông qua nỗ lực thực sự. "
Henry Ford
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh