Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:18 04/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường ra khu sản xuất thôn Nguyễn Xá, xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 13/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
290/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/11/2024 16:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phương Tú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:13 04/11/2024
đến
15:00 13/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 13/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2024 (13/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế Tuấn Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Nội Xá, Xã Vạn Thái, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần đầu tư phát triển XD thương mại Thành Phát Tư vấn lập E-HSMT LK27-27 KĐT mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Start Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT DV02-LK129, Khu đất dịch vụ Đào Đất- Hàng Bè, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần đầu tư phát triển XD thương mại Thành Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT LK27-27 KĐT mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Start Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu DV02-LK129, Khu đất dịch vụ Đào Đất- Hàng Bè, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5,0 tấn (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy đào ≥ 0,40 m3 (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy lu (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Máy trộn vữa/ bê tông (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
5
Máy đầm đất/đầm cóc (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
6
Máy dầm dùi (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi = 3km, đất cấp I
18.2104
100m3
2
Đào cấp bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.4354
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.4354
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi = 3km, đất cấp II
0.4354
100m3
5
Xáo xới lu nèn, độ chặt yêu cầu K=0,95
8.9822
100m3
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.6452
100m3
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7384
100m3
8
Đất đắp
738.35
m3
9
II. MẶT ĐƯỜNG
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB30
651.93
m3
11
Cát đen đệm móng
108.66
m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.9824
100m3
13
Ván khuôn bê tông mặt đường
4.773
100m2
14
III. TƯỜNG GẠCH XÂY
15
Xây gạch chỉ, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
14.04
m3
16
Trát đỉnh tường, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
27.81
m2
17
IV. KÈ ĐÁ HỘC
18
Đắp bờ vây thi công bằng đầm cóc
3.6404
100m3
19
Phên nứa bờ vây
1456.14
m2
20
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
43.6842
100m
21
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
14.5562
100m3
22
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
202.5019
100m
23
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
99.61
m3
24
Xây móng kè vữa M100
353.75
m3
25
Xây tường kè vữa M100
531.28
m3
26
Trát đỉnh kè, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
343.46
m2
27
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
147.51
m2
28
Ống thoát nước D100
1.1641
100m
29
Vải địa kỹ thuật bịt ống thoát nước
0.4536
100m2
30
Đắp đất hố móng ngoài kè K85( đất tận dụng)
10.5489
100m3
31
Đắp đất hố móng trong kè
0.844
100m3
32
Đất đắp K95
84.4
m3
33
Phá bờ vây thi công
3.6404
100m3
34
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
3.2689
100m3
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi = 3km, đất cấp II
3.2689
100m3
36
IV. CỐNG
37
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
2.101
m3
38
Đào móng cống, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.1891
100m3
39
Phá dỡ cống cũ
0.55
m3
40
Đắp bờ vây thi công bằng thủ công
1
m3
41
Đá dăm đệm
1.01
m3
42
Xây đá hộc, móng cống, vữa XM mác 100
3.54
m3
43
Xây đá hộc, xây tường thân cống, tường đầu cống, vữa XM mác 100
2.17
m3
44
Trát lòng cống, tường đầu cống, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
8.44
m2
45
Đổ bê tông bản cống, đá 1x2, mác 250
0.41
m3
46
Cốt thép bản cống
0.0454
tấn
47
Ván khuôn
0.0204
100m2
48
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
2
cấu kiện
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.7
m3
50
Cốt thép mũ mố
0.0135
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây