Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.907.991.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.415.015.184 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.907.991.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.415.015.184 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,88%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI QFS
18/09/2024 08:41
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/07/2024 10:12
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2024 16:52
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ
19/06/2024 09:39
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ
18/06/2024 15:59
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Trường Mẫu giáo Quế Phong, Hạng mục: Xây mới 4 phòng nuôi dưỡng, chăm sóc, giáo dục trẻ em của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG với 5 gói thầu.
18/06/2024 15:52
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mẫu giáo Quế Phong, Hạng mục: Xây mới 4 phòng nuôi dưỡng, chăm sóc, giáo dục trẻ em.
18/06/2024 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI QFS
05/10/2023 08:55
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2023 15:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa xã của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG với 5 gói thầu.
25/08/2023 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ
19/06/2024 09:39
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ
18/06/2024 15:59
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đăng tải KHLCNT Trường Mẫu giáo Quế Phong, Hạng mục: Xây mới 4 phòng nuôi dưỡng, chăm sóc, giáo dục trẻ em với 5 gói thầu.
18/06/2024 15:52
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị màn hình Led cố định và thiết bị âm thanh tại Hội trường Văn hoá xã Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
23/12/2022 09:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị màn hình Led cố định và thiết bị âm thanh tại Hội trường Văn hoá xã Quế Phong với 2 nhà thầu tham gia.
09/12/2022 17:05
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị màn hình Led cố định và thiết bị âm thanh tại Hội trường Văn hoá xã Quế Phong theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
06/12/2022 15:57
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị màn hình Led cố định và thiết bị âm thanh tại Hội trường Văn hoá xã Quế Phong theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
06/12/2022 11:22
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị màn hình Led cố định và thiết bị âm thanh tại Hội trường văn hoá xã Quế Phong với 1 gói thầu.
02/12/2022 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI QFS
18/09/2024 08:41
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/07/2024 10:12
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2024 16:52
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ
19/06/2024 09:39
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ
18/06/2024 15:59
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Trường Mẫu giáo Quế Phong, Hạng mục: Xây mới 4 phòng nuôi dưỡng, chăm sóc, giáo dục trẻ em của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG với 5 gói thầu.
18/06/2024 15:52
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mẫu giáo Quế Phong, Hạng mục: Xây mới 4 phòng nuôi dưỡng, chăm sóc, giáo dục trẻ em.
18/06/2024 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI QFS
05/10/2023 08:55
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2023 15:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa xã của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG với 5 gói thầu.
25/08/2023 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giá mà có kẻ ác ở đâu đó âm thầm thủ ác, và chỉ cần phải tách chúng ra khỏi chúng ta để diệt trừ. Nhưng đường biên giới giữa cái thiện và cái ác chạy qua trái tim của mỗi con người. Và ai sẵn sàng phá hủy một phần trái tim của chính mình chứ? "
Aleksandr Solzhenitsyn
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh