Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:15 26/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa xã; Hạng mục: Xây mới nhà văn hóa
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn NS TW, huyện, xã và đóng góp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quế Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
444/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/08/2023 11:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ PHONG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:14 26/08/2023
đến
08:00 05/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/09/2023 (02/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Vạn Tín Đức Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 8, thị trấn Hương An, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Phước Vinh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 12 Ngô Tất Tố, Phường Tân Thạnh, TP. Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
3 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Quế Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Đông Phú, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng APL Tư vấn lập E-HSMT 71 Lư Giang, phường Hoà Xuân, quận Cẩm lệ, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI; Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
6 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng APL Tư vấn đánh giá E-HSDT 71 Lư Giang, phường Hoà Xuân, quận Cẩm lệ, thành phố Đà Nẵng
7 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI; Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gàu từ 0,8-1,2 m3, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải đính kèm hợp đồng nguyên tắc
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 7T, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải đính kèm hợp đồng nguyên tắc
1
3
Máy ủi ≥ 108CV, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải đính kèm hợp đồng nguyên tắc
1
4
Máy lu ≥ 10T, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải đính kèm hợp đồng nguyên tắc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ VĂN HÓA
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2.9496
100m3
3
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
16.368
1m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
24.372
m3
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
25.058
m3
6
Ván khuôn móng cột
0.456
100m2
7
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
10.1232
m3
8
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
1.2876
100m2
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
30.8484
m3
10
Ván khuôn móng dài
3.1443
100m2
11
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
21.4952
m3
12
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.7894
100m2
13
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
2.439
100m3
14
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.6743
100m3
15
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
4.6258
100m3
16
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 4x6, PCB40
46.655
m3
17
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
3.2037
m3
18
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
10.026
m3
19
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
1.863
100m2
20
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
24.458
m3
21
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.9916
100m2
22
Xây tường thẳng bằng gạch ống 6,8x9x17cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
86.4323
m3
23
Xây tường thẳng bằng gạch ống 6,8x9x17cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
6.4716
m3
24
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 5x8x17cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.533
m3
25
Xây cột, trụ bằng gạch đất sét nung 5x8x17cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
10.4108
m3
26
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
43.707
m3
27
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
5.4825
100m2
28
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
10.2124
m3
29
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.2618
100m2
30
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤12m
3.3898
tấn
31
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
3.3898
tấn
32
Gia công xà gồ thép mạ kẽm C120x45x15x2
5.0162
tấn
33
Lắp dựng xà gồ thép
5.0162
tấn
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
654.9429
1m2
35
GCLD bu lông neo M25x500
20
cái
36
GCLD bu lông M14x50
205
cái
37
Lợp mái ngói 10v/m2, chiều cao ≤16m, vữa XM M75, PCB40
3.7084
100m2
38
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
609.154
m2
39
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
381.489
m2
40
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
178.78
m2
41
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
322.4125
m2
42
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
252.1025
m2
43
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
472.4
m
44
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100, PCB40
513.02
m2
45
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô bằng Sika Latext TH
513.02
m2
46
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1056.869
m2
47
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
654.009
m2
48
GCLD cửa đi nhôm Xingfa THWindow -Cửa đi 4 cánh mở quay sử dụng phôi nhôm xingfa nhập khẩu quảng đông tem đỏ dày 2.0mm; Kính 8mm cường lực (Phụ kiện kinlong, AG, Draho chính hãng kèm theo)
34.02
m2
49
GCLD cửa đi nhôm Xingfa THWindow - Cửa đi 2 cánh mở quay sử dụng phôi nhôm xingfa nội dày 1,6mm; Kính 8mm cường lực (Phụ kiện kinlong, AG, Draho chính hãng kèm theo)
18.36
m2
50
GCLD cửa đi nhôm Xingfa THWindow - Cửa đi 2 cánh mở quay sử dụng phôi nhôm xingfa nội dày 1,4mm; Kính 8mm cường lực (Phụ kiện kinlong, AG, Draho chính hãng kèm theo)
6.6

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây