Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.409.892.718 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.364.495.712 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.409.892.718 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.364.495.712 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ của Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TKT
03/06/2025 12:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Hưng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
03/06/2025 12:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng với 1 gói thầu.
03/06/2025 12:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trang sử dụng đất năm 2024 xã Tân Hưng, huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng với 1 gói thầu.
03/06/2025 12:31
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Đổ bê tông lối đi giữa hai khu huyệt mộ A, B nghĩa trang nhân dân xã Tân Hưng năm 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG HÙNG DŨNG
03/06/2025 11:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Đổ bê tông lối đi giữa hai khu huyệt mộ A, B nghĩa trang nhân dân xã Tân Hưng năm 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng với 2 gói thầu.
03/06/2025 11:22
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG HÙNG DŨNG
07/05/2025 09:32
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa – Dặm vá các tuyến đường Tân Hưng 48 – bà Tới, Đường Tân Hưng 48 – bà Trang, Đường Tân Hưng 60 – ông Sơn, Đường Tân Hưng 60 – ông Định, Đường Tân Hưng 63 – ông Liên, Đường Tân Hưng 63 – ông Quang, Đường Bìa lô – bà Tiến, Đường Tân Hưng 63 – ông Ưu, Đường ĐT 741B – bà Mẹo, Đường Tân Hưng 26 – ông Hiệp, Đường Chú Khoa – Đường Tân Hưng 63, đường Bìa lô – bà Xẹt, Đường Bìa lô – ông Thôn và Đường Tân Hưng 74 xã Tân Hưng huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng với 2 gói thầu.
07/05/2025 09:25
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa – Dặm vá các tuyến đường Tân Hưng 48 – bà Tới, Đường Tân Hưng 48 – bà Trang, Đường Tân Hưng 60 – ông Sơn, Đường Tân Hưng 60 – ông Định, Đường Tân Hưng 63 – ông Liên, Đường Tân Hưng 63 – ông Quang, Đường Bìa lô – bà Tiến, Đường Tân Hưng 63 – ông Ưu, Đường ĐT 741B – bà Mẹo, Đường Tân Hưng 26 – ông Hiệp, Đường Chú Khoa – Đường Tân Hưng 63, đường Bìa lô – bà Xẹt, Đường Bìa lô – ông Thôn và Đường Tân Hưng 74 xã Tân Hưng huyện Bàu Bàng.
07/05/2025 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vé máy bay đi học tập kinh nghiệm tại Thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng với 1 gói thầu.
20/03/2025 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ của Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TKT
03/06/2025 12:52
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
03/06/2025 12:45
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với 1 gói thầu.
03/06/2025 12:42
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trang sử dụng đất năm 2024 xã Tân Hưng, huyện Bàu Bàng với 1 gói thầu.
03/06/2025 12:31
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Đổ bê tông lối đi giữa hai khu huyệt mộ A, B nghĩa trang nhân dân xã Tân Hưng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG HÙNG DŨNG
03/06/2025 11:28
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Đổ bê tông lối đi giữa hai khu huyệt mộ A, B nghĩa trang nhân dân xã Tân Hưng năm 2025 với 2 gói thầu.
03/06/2025 11:22
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG HÙNG DŨNG
07/05/2025 09:32
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Sửa chữa – Dặm vá các tuyến đường Tân Hưng 48 – bà Tới, Đường Tân Hưng 48 – bà Trang, Đường Tân Hưng 60 – ông Sơn, Đường Tân Hưng 60 – ông Định, Đường Tân Hưng 63 – ông Liên, Đường Tân Hưng 63 – ông Quang, Đường Bìa lô – bà Tiến, Đường Tân Hưng 63 – ông Ưu, Đường ĐT 741B – bà Mẹo, Đường Tân Hưng 26 – ông Hiệp, Đường Chú Khoa – Đường Tân Hưng 63, đường Bìa lô – bà Xẹt, Đường Bìa lô – ông Thôn và Đường Tân Hưng 74 xã Tân Hưng huyện Bàu Bàng với 2 gói thầu.
07/05/2025 09:25
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Mua sắm vé máy bay đi học tập kinh nghiệm tại Thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
20/03/2025 10:39
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Mua sắm vé máy bay đi học tập kinh nghiệm tại Thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
10/03/2025 13:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ của Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TKT
03/06/2025 12:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Hưng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
03/06/2025 12:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng với 1 gói thầu.
03/06/2025 12:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trang sử dụng đất năm 2024 xã Tân Hưng, huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng với 1 gói thầu.
03/06/2025 12:31
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Đổ bê tông lối đi giữa hai khu huyệt mộ A, B nghĩa trang nhân dân xã Tân Hưng năm 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG HÙNG DŨNG
03/06/2025 11:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Đổ bê tông lối đi giữa hai khu huyệt mộ A, B nghĩa trang nhân dân xã Tân Hưng năm 2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng với 2 gói thầu.
03/06/2025 11:22
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG HÙNG DŨNG
07/05/2025 09:32
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa – Dặm vá các tuyến đường Tân Hưng 48 – bà Tới, Đường Tân Hưng 48 – bà Trang, Đường Tân Hưng 60 – ông Sơn, Đường Tân Hưng 60 – ông Định, Đường Tân Hưng 63 – ông Liên, Đường Tân Hưng 63 – ông Quang, Đường Bìa lô – bà Tiến, Đường Tân Hưng 63 – ông Ưu, Đường ĐT 741B – bà Mẹo, Đường Tân Hưng 26 – ông Hiệp, Đường Chú Khoa – Đường Tân Hưng 63, đường Bìa lô – bà Xẹt, Đường Bìa lô – ông Thôn và Đường Tân Hưng 74 xã Tân Hưng huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng với 2 gói thầu.
07/05/2025 09:25
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa – Dặm vá các tuyến đường Tân Hưng 48 – bà Tới, Đường Tân Hưng 48 – bà Trang, Đường Tân Hưng 60 – ông Sơn, Đường Tân Hưng 60 – ông Định, Đường Tân Hưng 63 – ông Liên, Đường Tân Hưng 63 – ông Quang, Đường Bìa lô – bà Tiến, Đường Tân Hưng 63 – ông Ưu, Đường ĐT 741B – bà Mẹo, Đường Tân Hưng 26 – ông Hiệp, Đường Chú Khoa – Đường Tân Hưng 63, đường Bìa lô – bà Xẹt, Đường Bìa lô – ông Thôn và Đường Tân Hưng 74 xã Tân Hưng huyện Bàu Bàng.
07/05/2025 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vé máy bay đi học tập kinh nghiệm tại Thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng với 1 gói thầu.
20/03/2025 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người chẳng bao giờ lên kế hoạch để thất bại; chỉ đơn giản là họ đã thất bại trong việc lên kế hoạch để thành công. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh