Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:45 27/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa sơn ngoài nhà trụ sở Ban Chỉ huy Quân sự, sơn ngoài nhà trụ sở Công an, sơn ngoài nhà 1 cửa 1 dấu, sửa chữa nhà kho, sửa chữa hàng rào, dặm vá sửa chữa sân bê tông phía sau trụ sở Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa sơn ngoài nhà trụ sở Ban Chỉ huy Quân sự, sơn ngoài nhà trụ sở Công an, sơn ngoài nhà 1 cửa 1 dấu, sửa chữa nhà kho, sửa chữa hàng rào, dặm vá sửa chữa sân bê tông phía sau trụ sở Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn không tự chủ năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bàu Bàng, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 06/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500058107_2502270857
Ngày phê duyệt
27/02/2025 09:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:43 27/02/2025
đến
10:00 06/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 06/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/03/2025 (04/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV Xây dựng Tổng hợp Đăng Khôi Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Công ty TNHH TV Xây dựng Tổng hợp Đăng Khôi; Địa chỉ: 300/29/32/16 Phạm Ngọc Thạch, khu phố 7, phường Hiệp Thành, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
2 Công ty TNHH Xây Dựng Tổng Hợp Tấn Lộc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 60/1 Trần Tử Bình, phường Tương Bình Hiệp, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
3 Công ty TNHH Tư vấn Thương mại Dịch vụ Chính Tiên Cát Tư vấn lập E-HSMT Số 168 đường Trường Sa, Phường 1, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh; Điện thoại: 0938.688.033
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT số 40/24, Nguyễn Giản Thanh, phường 15, quận 10, thành phố Hồ Chí Minh; Điện thoại: 028. 39700.004
5 Công ty TNHH Tư vấn Thương mại Dịch vụ Chính Tiên Cát Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 168 đường Trường Sa, Phường 1, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh; Điện thoại: 0938.688.033
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 40/24, Nguyễn Giản Thanh, phường 15, quận 10, thành phố Hồ Chí Minh; Điện thoại: 028. 39700.004

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục bánh xích - sức nâng 25T: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CMND hoặc CCCD). Thiết bị phải có giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Máy lu bánh hơi - trọng lượng tĩnh 16T: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CMND hoặc CCCD).
1
3
Máy lu bánh thép - trọng lượng tĩnh : 10T: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CMND hoặc CCCD).
1
4
Máy lu rung - trọng lượng tĩnh : 25T: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CMND hoặc CCCD).
1
5
Máy cắt bê tông - công suất : 7,5 kW: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CMND hoặc CCCD). Thiết bị phải có giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn thiết bị còn hiệu lực.
2
6
Máy cắt gạch đá - công suất 1,7 kW: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CMND hoặc CCCD).
1
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất 1,0 kW: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CMND hoặc CCCD).
2
8
Máy trộn bê tông - dung tích 250 lít: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CMND hoặc CCCD).
2
9
Bộ Giàn giáo (42 chân, chéo, giằng): Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CMND hoặc CCCD).
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.8
100m2
2
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
929.172
m2
3
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
96.72
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
791.6976
m2
5
Bả bằng bột bả vào tường
791.6976
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
46.06
m2
7
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
46.06
m2
8
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
23.08
m2
9
Chà giong gạch men (bao gồm đục giong cũ, chà giong mới bằng keo chà giong)
51
m2
10
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
23.08
m2
11
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB40
23.08
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
95.26
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
69.82
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
118.1
m2
15
Bả bằng bột bả vào tường
118.1
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
34.6
m2
17
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
34.6
m2
18
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.885
100m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
811.753
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
649.4024
m2
21
Bả bằng bột bả vào tường
649.4024
m2
22
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.5872
100m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
323.398
m2
24
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
258.7184
m2
25
Bả bằng bột bả vào tường
258.7184
m2
26
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1142.18
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1142.18
m2
28
Bả bằng bột bả vào tường
1142.18
m2
29
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
367.0025
m2
30
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
734.005
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
202.44
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
180
m2
33
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
382.44
m2
34
Bả bằng bột bả vào tường
202.44
m2
35
Bả bằng bột bả vào tường
180
m2
36
Tháo dỡ trần
65.32
m2
37
Thi công trần bằng tấm nhựa
65.32
m2
38
Xây gạch không nung 4x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.132
m3
39
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.0745
100m3
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
5.9616
m3
41
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
74.52
m2
42
Lát nền, sàn, kích thước gạch 500x500, vữa XM mác 75, PCB40
75.84
m2
43
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
10.6
m2
44
Sản xuất cửa đi nhôm kính, khung nhôm Xingfa sơn tĩnh điện kính cường lực dày 8mm
2.64
m2
45
Sản xuất cửa sổ nhôm kính, khung nhôm Xingfa sơn tĩnh điện kính cường lực dày 8mm
7.96
m2
46
Lắp dựng cửa khung nhôm
7.96
m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
268.86
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
268.86
m2
49
Bả bằng bột bả vào tường
268.86
m2
50
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
31.04
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây