Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.399.508.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.326.525.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.399.508.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.326.525.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AMZ VIỆT NAM
19/12/2024 13:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 10:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với 3 gói thầu.
04/12/2024 18:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
28/11/2023 11:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BÌNH PHÚ
28/11/2023 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI KIÊN
28/11/2023 11:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 10:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
15/11/2023 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN ĐẠI PHÁT
15/11/2023 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Báo cáo kinh tế - kỹ thuật tu bổ, tôn tạo di tích Đình Thạch Khoán, xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn, tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐẠI PHÚC SƠN
03/11/2023 13:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AMZ VIỆT NAM
19/12/2024 13:50
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 15:11
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 10:20
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 với 3 gói thầu.
04/12/2024 18:11
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ)..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
28/11/2023 11:18
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BÌNH PHÚ
28/11/2023 11:17
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI KIÊN
28/11/2023 11:13
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). với 1 nhà thầu tham gia.
23/11/2023 09:11
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 10:34
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ)..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng AVN
15/11/2023 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AMZ VIỆT NAM
19/12/2024 13:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 10:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với 3 gói thầu.
04/12/2024 18:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
28/11/2023 11:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BÌNH PHÚ
28/11/2023 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI KIÊN
28/11/2023 11:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 10:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
15/11/2023 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN ĐẠI PHÁT
15/11/2023 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Báo cáo kinh tế - kỹ thuật tu bổ, tôn tạo di tích Đình Thạch Khoán, xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn, tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐẠI PHÚC SƠN
03/11/2023 13:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mối tình đầu đôi khi không phải là người mà bạn dành tặng nụ hôn đầu hay người mà bạn hẹn hò lần đầu tiên. Mối tình đầu tiên sẽ là người mà cho dù có gặp gỡ ai bạn cũng sẽ vô tình so sánh với người đấy, là người mà dẫu đã cố quên biết bao lần, họ vẫn lì lợm ở lại trong tim bạn. Lúc ấy, họ mới chính là người yêu đầu tiên của bạn "
Phan Ý Yên
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh