Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.399.508.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.326.525.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.399.508.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.326.525.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AMZ VIỆT NAM
19/12/2024 13:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 10:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với 3 gói thầu.
04/12/2024 18:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
28/11/2023 11:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BÌNH PHÚ
28/11/2023 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI KIÊN
28/11/2023 11:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 10:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
15/11/2023 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN ĐẠI PHÁT
15/11/2023 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Báo cáo kinh tế - kỹ thuật tu bổ, tôn tạo di tích Đình Thạch Khoán, xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn, tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐẠI PHÚC SƠN
03/11/2023 13:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AMZ VIỆT NAM
19/12/2024 13:50
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 15:11
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 10:20
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 với 3 gói thầu.
04/12/2024 18:11
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ)..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
28/11/2023 11:18
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BÌNH PHÚ
28/11/2023 11:17
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI KIÊN
28/11/2023 11:13
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). với 1 nhà thầu tham gia.
23/11/2023 09:11
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 10:34
Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ)..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng AVN
15/11/2023 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AMZ VIỆT NAM
19/12/2024 13:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 10:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị Đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông trên địa bàn xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với 3 gói thầu.
04/12/2024 18:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
28/11/2023 11:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BÌNH PHÚ
28/11/2023 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI KIÊN
28/11/2023 11:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 10:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
15/11/2023 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Thạch Khoán (đoạn từ khu Trung Hưng đi Nhà Thờ). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN ĐẠI PHÁT
15/11/2023 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Báo cáo kinh tế - kỹ thuật tu bổ, tôn tạo di tích Đình Thạch Khoán, xã Thạch Khoán, huyện Thanh Sơn, tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐẠI PHÚC SƠN
03/11/2023 13:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Khoán có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi sự thịnh vượng đến, lòng ghen tị vây hãm và tấn công nó; và khi nó rời đi, để lại phía sau là đau khổ và ăn năn. "
Leonardo da Vinci