Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.266.548.022 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.613.947.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.266.548.022 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.613.947.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
10/04/2023 16:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
13/01/2023 16:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
13/01/2023 14:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
13/01/2023 11:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG MINH PHÁT
12/01/2023 17:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP PHÚ AN
04/11/2022 15:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
04/10/2022 11:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HẢI
04/10/2022 11:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Thương Mại Cương Tùng
29/09/2022 08:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn đầu tư xây dựng bảo an
27/09/2022 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đăng tải KHLCNT Xây mới nhà rèn luyện thể chất và cải tạo nhà lớp học 02 tầng 12 phòng học - Trường tiểu học xã Thái Hòa với 7 gói thầu.
01/10/2021 15:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG KHÁNH
10/11/2020 07:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
19/10/2020 15:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/10/2020 08:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường THCS Thái Hòa, huyện Lập Thạch với 7 gói thầu.
08/10/2020 11:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/03/2020 15:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/03/2020 10:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đăng tải KHLCNT Đường GTNT xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch. Tuyến: Từ Gò Giềng đến thôn Tây Sơn với 7 gói thầu.
28/02/2020 11:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đăng tải TBMT Xây lắp thuộc dự án: Cải tạo trường Tiểu học Thái Hòa, huyện Lập Thạch. Hạng mục: Nhà ăn, khuôn viên, tường rào, khu sân thể thao theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/05/2017 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
10/04/2023 16:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
13/01/2023 16:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
13/01/2023 14:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
13/01/2023 11:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG MINH PHÁT
12/01/2023 17:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP PHÚ AN
04/11/2022 15:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
04/10/2022 11:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HẢI
04/10/2022 11:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Thương Mại Cương Tùng
29/09/2022 08:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn đầu tư xây dựng bảo an
27/09/2022 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI HÒA là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những linh hồn xiềng xích xem quá trọng sự biết ơn đối với những điều tốt họ nhận được đến mức họ tự siết cổ mình bằng sợi dây thừng cảm kích. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026