Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 37 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 142 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 104 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 103 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,00%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 164.936.144.463 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.172.534.277 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,00%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 164.936.144.463 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.172.534.277 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHÚ ANH
20/08/2025 16:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 14:04
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải KHLCNT Đường TL.307 đi di tích lịch sử Đình chùa làng Sen Hồ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa với 5 gói thầu.
31/05/2025 09:27
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường TL.307 đi di tích lịch sử Đình chùa làng Sen Hồ.
31/05/2025 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC HIỂN
29/05/2025 14:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THỊNH HƯNG VĨNH PHÚC
21/05/2025 16:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 14:31
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH PHÚ
16/05/2025 09:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
16/05/2025 09:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải KHLCNT Trường Mầm Non xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch - Hạng mục: Cổng, tường rào, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa với 6 gói thầu.
16/05/2025 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHÚ ANH
20/08/2025 16:51
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 14:04
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đăng tải KHLCNT Đường TL.307 đi di tích lịch sử Đình chùa làng Sen Hồ với 5 gói thầu.
31/05/2025 09:27
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC HIỂN
29/05/2025 14:36
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THỊNH HƯNG VĨNH PHÚC
21/05/2025 16:46
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 14:31
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH PHÚ
16/05/2025 09:42
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
16/05/2025 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHÚ ANH
20/08/2025 16:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 14:04
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải KHLCNT Đường TL.307 đi di tích lịch sử Đình chùa làng Sen Hồ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa với 5 gói thầu.
31/05/2025 09:27
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường TL.307 đi di tích lịch sử Đình chùa làng Sen Hồ.
31/05/2025 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC HIỂN
29/05/2025 14:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THỊNH HƯNG VĨNH PHÚC
21/05/2025 16:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 14:31
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH PHÚ
16/05/2025 09:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
16/05/2025 09:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa đã đăng tải KHLCNT Trường Mầm Non xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch - Hạng mục: Cổng, tường rào, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa với 6 gói thầu.
16/05/2025 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa là chủ đầu tư của 37 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 33 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa là chủ đầu tư của 40 TBMT, trong đó tự mời thầu 40 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa là chủ đầu tư của 63 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục tiêu của ngày hôm nay: Cà phê và lòng tốt. Có lẽ là hai tách cà phê, rồi sau đó là lòng tốt. "
Nanea Hoffman
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh