Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:33 16/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm Non xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch - Hạng mục: Cổng, tường rào, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường Mầm Non xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch - Hạng mục: Cổng, tường rào, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 25/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500211666_2505161430
Ngày phê duyệt
16/05/2025 14:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:31 16/05/2025
đến
16:00 25/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:05 25/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2025 (22/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng 306 Vĩnh Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Phòng kinh tế, hạ tầng và đô thị huyện Lập Thạch Tư vấn thẩm định giá huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú; Tư vấn lập E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hưng Bình; Tư vấn thẩm định E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú; Tư vấn đánh giá E-HSDT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hưng Bình; Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy khoan
1
3
Máy hàn điện
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Ô tô tải tự đổ
1
7
Máy đầm dùi
1
8
Máy đầm bàn
1
9
Máy xúc (đào)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bạt tải xác rắn lót nền
256.92
m2
2
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 2x4, PCB40
50.07
m3
3
VỈA HÈ VỊ TRÍ CỔNG MỚI:
4
Bạt tải xác rắn lót nền
119.31
m2
5
Bê tông nền, M150, đá 1x2, PCB40
11.93
m3
6
Lát gạch Terrazzo KT 400x400x30mm, vữa XM M75, PCB40
119.31
m2
7
Bó vỉa thẳng hè bằng viên vỉa BTXM đúc sẵn KT 1000x300x200mm, vữa XM M75, PCB40
33.21
m
8
Bó vỉa cong bằng viên vỉa BTXM đúc sẵn KT 500x300x200mm, vữa XM M75, PCB40
22.48
m
9
Lắp đặt tấm đan rãnh tam giác KT 500x250x50mm vữa XM M75, PCB40
13.1725
m2
10
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0405
100m2
11
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.23
m3
12
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.89
m3
13
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0087
100m2
14
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.12
m3
15
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.52
m3
16
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
1.96
m2
17
Đào san đất tạo mặt bằng - Cấp đất III
0.046
100m3
18
Mua đất màu và đắp đất hố trồng cây
4.6
m3
19
Mua cây Sao Đen có đường kính đo cách gốc 1m từ 8-10cm chiều cao H=3-4m
4
cây
20
Trồng cây xanh kích thước bầu 0,7x0,7x0,7 m
4
cây
21
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng, nước giếng bơm điện
4
1 cây / 90 ngày
22
THOÁT NƯỚC:
23
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m - Cấp đất II
3.6086
100m3
24
Vận chuyển đất - Cấp đất II
3.6086
100m3
25
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
8.175
m3
26
Mua đất đắp K95
430.5354
m3
27
Mua Đế cống D600, M200
99
cái
28
Mua Cống D600 M300 Tương đương tải trọng VH - Đoạn cống L=2,5m
82.5
m
29
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 600mm
32
mối nối
30
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤600mm
33
1 đoạn ống
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
99
1cấu kiện
32
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m - Cấp đất II
1.0331
100m3
33
Vận chuyển đất - Cấp đất II
1.0331
100m3
34
Mua đất đắp K95
115.7419
m3
35
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
1.55
m3
36
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0595
100m2
37
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.9153
100m2
38
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3023
tấn
39
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.5809
tấn
40
Bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
10.62
m3
41
Mua và lắp đặt Nắp hố ga Composite, Gang, KT: (900x900)mm D700 tải trọng 25 tấn
4
cái
42
Mua và lắp đặt Song chắn rác Composite, Gang, KT: (860x430)mm, Khung KT: (960x530)mm, tải trọng 25 tấn
4
cái
43
HẠNG MỤC: CỔNG, TƯỜNG RÀO
44
PHÁ DỠ:
45
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.8918
100m2
46
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤4m
18.9728
m2
47
Tháo dỡ cửa
16.729
m2
48
Phá dỡ kết cấu gạch đá
5.076
m3
49
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
2.4528
m3
50
Bốc xếp Cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
8.098
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây