Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.623.021.737 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.581.020.152 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.623.021.737 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.581.020.152 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Nâng cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc.
30/08/2024 10:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Chi phí tư vấn giám sát TCXD của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VĨNH TIẾN PHÁT
30/08/2024 10:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường kênh Ranh từ chợ kênh Ranh đến giáp ranh xã Ngọc Thuận ( tiếp đoạn 2023 ). Hạng mục: Nâng cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với 2 gói thầu.
30/08/2024 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2023 16:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải KHLCNT Nâng Cấp Tuyến Đường kênh Ranh từ chợ kênh Ranh đến giáp ranh xã Ngọc Thuận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với 4 gói thầu.
19/07/2023 16:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc.
25/12/2021 11:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2021 17:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc.
14/08/2021 17:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/07/2021 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/07/2021 11:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Nâng cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẬU GIANG 689
30/08/2024 10:35
Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Chi phí tư vấn giám sát TCXD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VĨNH TIẾN PHÁT
30/08/2024 10:29
Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường kênh Ranh từ chợ kênh Ranh đến giáp ranh xã Ngọc Thuận ( tiếp đoạn 2023 ). Hạng mục: Nâng cấp với 2 gói thầu.
30/08/2024 10:16
Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đăng tải KHLCNT Nâng Cấp Tuyến Đường kênh Ranh từ chợ kênh Ranh đến giáp ranh xã Ngọc Thuận với 4 gói thầu.
19/07/2023 16:25
Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH LỘC T VÀ T
25/12/2021 11:20
Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2021 18:01
Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2021 17:40
Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhà văn hóa thôn Thành Phú xã Thành Lộc, huyện Hậu Lộc. với 5 gói thầu.
07/12/2021 15:11
Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO MINH XT
14/08/2021 17:21
Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
14/07/2021 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Nâng cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc.
30/08/2024 10:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Chi phí tư vấn giám sát TCXD của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VĨNH TIẾN PHÁT
30/08/2024 10:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường kênh Ranh từ chợ kênh Ranh đến giáp ranh xã Ngọc Thuận ( tiếp đoạn 2023 ). Hạng mục: Nâng cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với 2 gói thầu.
30/08/2024 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2023 16:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải KHLCNT Nâng Cấp Tuyến Đường kênh Ranh từ chợ kênh Ranh đến giáp ranh xã Ngọc Thuận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với 4 gói thầu.
19/07/2023 16:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc.
25/12/2021 11:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2021 17:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc.
14/08/2021 17:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/07/2021 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/07/2021 11:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Kỷ luật mang trong mình tiềm năng để tạo ra những điều kỳ diệu ở tương lai. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026