Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn như sau:
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.900.752.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.303.782.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.900.752.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.303.782.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây lắp (bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/07/2022 19:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông liên thôn xã Tiên Sơn, thị xã Duy Tiên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với 5 gói thầu.
18/07/2022 18:02
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông liên thôn xã Tiên Sơn, thị xã Duy Tiên.
18/07/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/05/2022 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà lớp học 8 phòng 2 tầng, xây dựng nhà học bộ môn 3 tầng và các hạng mục phụ trợ trường THCS xã Tiên Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với 7 gói thầu.
17/05/2022 15:48
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nhà lớp học 8 phòng 2 tầng, xây dựng nhà học bộ môn 3 tầng và các hạng mục phụ trợ trường THCS xã Tiên Sơn.
17/05/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/01/2022 08:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/12/2021 10:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/12/2021 18:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường giao thông nông thôn xã Tiên Sơn đoạn từ nhà Hiền Biên, thôn Dưỡng Thọ đến nhà Sinh Tươi , thôn An Mông 2 và từ nhà Sinh Tươi, thôn An Mông 2 đến nhà Quế Dân - đê Bắc Châu Giang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với 5 gói thầu.
20/12/2021 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐỊA ỐC AN LẠC
15/07/2019 10:44
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
19/06/2019 09:40
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐỊA ỐC AN LẠC
18/06/2019 09:15
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/06/2019 16:33
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/06/2019 09:03
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư với 5 gói thầu.
11/06/2019 08:22
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐỊA ỐC AN LẠC
17/10/2018 16:57
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
27/09/2018 14:02
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2018 11:22
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư với 5 gói thầu.
18/09/2018 18:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây lắp (bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/07/2022 19:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông liên thôn xã Tiên Sơn, thị xã Duy Tiên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với 5 gói thầu.
18/07/2022 18:02
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông liên thôn xã Tiên Sơn, thị xã Duy Tiên.
18/07/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/05/2022 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà lớp học 8 phòng 2 tầng, xây dựng nhà học bộ môn 3 tầng và các hạng mục phụ trợ trường THCS xã Tiên Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với 7 gói thầu.
17/05/2022 15:48
Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nhà lớp học 8 phòng 2 tầng, xây dựng nhà học bộ môn 3 tầng và các hạng mục phụ trợ trường THCS xã Tiên Sơn.
17/05/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/01/2022 08:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/12/2021 10:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/12/2021 18:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường giao thông nông thôn xã Tiên Sơn đoạn từ nhà Hiền Biên, thôn Dưỡng Thọ đến nhà Sinh Tươi , thôn An Mông 2 và từ nhà Sinh Tươi, thôn An Mông 2 đến nhà Quế Dân - đê Bắc Châu Giang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn với 5 gói thầu.
20/12/2021 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dễ phát cáu là nhược điểm rõ rang nhất trong phẩm cách. "
Dante (Ý)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh